ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึง พี่ tek ขอบคุณมาก
  • :o001:ตื่นเช้ามาวันนี้ มีไปรษณีย์มาที่ บ้าน
    จ่าหน้าซอง ถึงผม เปิดดู ก็แผ่น ดีวีดี ดี1
    ที่แผ่น เขียน by tek
    ไม่ทราบเลย ว่า พี่tek จะส่งมาให้ผม ผมเปิดดูแล้วคับ เป็นกิจกรรมที่สนุกมาก
    อยากทราบที่อยู่ผู้ส่งของพี่ เป็นที่อยู่ปัจจุบันหรือเปล่าคับ
    ว่างๆผมได้ส่งของจากเมืองใต้ไปให้บ้าง
    :o030:ขอบคุณอีกครั้งคับ ขอบคุณมากคับ :013: พี่TEK (ทั้งที่ไม่ได้บอกแต่ก็จัดมาให้)สุดยอด:063:
  • :m001:พี่แกใจดีอยู่แล้วคับขนาดผมป่วยไม่ได้ไปมิตติ้งพี่ท่านยังส่งเสื้อมาให้ทีบ้านเลยคับ
  • :m001:ว้าว พี่ชายเราใจดีขนาดนี้เลยแหะๆๆ
    พี่เค้าใจดีจริงครับ ฟันธง!!!!!!!!!!!!:m077:
    เดี๋ยวไว้ขอน้องหมามาเลี้ยงอีกตัวนะครับพี่:m009:
  • ด้วยความยินดีครับ คุณ tutie, ผมเป็นคนถ่ายทําและตัดต่อ
    แต่น่าจะเป็นคุณหยก หรือพี่ๆในบอรด์ที่เป็นคนกระจายเผ่นให้ทั่วกัน
    ตอนนี้ยังถ่ายทํานอกสถานที่บ่อยมาก ยังไม่มีทีอยู่เป็นที่เลยครับ
    เดียวมีโอกาศได้ไปอันดามัน จะแวะไปเยียมนะครับ ดีใจครับที่ชอบ DVD...

โดนชมขนาดนี้เขินแย่เลย คุณแมค, น้อง Benz...
    ไฟล์แนบ
    DSC00116.JPG 70K
    Mufasa.jpg 102K
  • ขอร่วมชื่นชม ในน้ำใจของน้องชายคนนี้ด้วยคนครับ :006::063:

ขอบคุณสำหรับหลายๆสิ่งหลายๆอย่างที่เอื้อเฟื้อทำให้ครับ
    มีอะไรให้พี่ช่วยก็บอกนะครับ :005:
  • ขอบคุณครับพี่ Mark นับว่าเป็นเกรียติ์อย่างยิ่งครับ...
  • ไอตัวนี้ถึงมีนจะดื้อ จะมึน ถึงมันจะกัดกางเกงผมขาดป2ตัวเสื้ออีก1(ทั้งๆที่ผมใส่อยู่)ผมก็ยังรักมัน
    ต้องขอบคุณพี่ชายคนคนนี้แหละครับ คนที่ชื่อ tek :m001:ไม่งั้นไม่ได้มีโอกาสเข้าวงการนี้ได้เลย
    และต้องขอบคุณพี่ๆ PBCTH :m009: ที่เอาผมไปนู้นไปนี่ถึงแม้จะได้มีโอกาสไปด้วยไม่กี่ครั้ง
    ขอบคุณ
    พี่นพ:m019:
    พี่บี:m020:
    และสุดท้ายพี่อูซี่:m056:
    รวมถึงคนอื่นๆที่ผมไม่ได้เอ่ยด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    416.jpg 90K
  • ดีวีดี แผ่นนี้ รักษาให้ดีนะครับ
    น่าจะเป็น แผ่นแรกของ ประเทศไทยเลยที่มีการบันทึกเป็น ดีวีดี ภาพ เสียง ตัดต่อ หยอดมุก เยี่ยม ครับ
    เป็นแผ่นแรกที่มีการถ่ายทำกิจกรรมของสุนัขอเมริกันพิทบลูแนว เอ็กซ์ตรีม โดยคุณTeK

แผ่นนี้ พี่น้อง พิทบลู กว่าจะได้ชม ก็ล่อเข้าไป 3-4 เดือน มั้ง
    ไปติดค้างอยู่คน โน้น ติดอยู่ตรงนี้ ตอนนั้นผมรอ เมื่อยเหมือนกันกว่าจะได้จาก คุณมาร์ค และเริ่มไร้ทแจก กัน
    เก็บไว้ดีดี นะครับ ถ้าเป็นแผ่นที่ไร้ทจากผม หน้าแผ่น ต้องเขียนว่า Finest Pitbull 09
    หน้าแผ่นที่เป็นต้นฉบับ จากคูณTek เขียนมาเป็นแบบนี้ เขียนเพิ่มซะ ได้เหมือนๆกัน
    ไม่รู้เหมือนกันว่าแผ่นที่อยู่กับผมเป็น ต้นฉบับจากคุณ Tek หรือเป่า
    ปัจจุบันเก็บรักษาอย่างดี ของแบบนี้ต้องสะสมไว้ครับ อนาคตแก่ตัวกันแล้ว เปิดมาดู ฮาก๊าก เลย..

พาเพื่อนฝูงในวงการมาบ้าน เปิดแผ่นนี้ ได้คุยกันเพลิน..........................
  • คุณเต็กครับ พี่ได้รับเสื้อแล้วครับ
    ขอบคุณมากๆ เลยครับ แบบโดนใจ โคตรๆ พี่ภูมิใจมากที่ได้เป็นเจ้าของเสื้อรุ่นนี้ เพราะมีเพียง 45 ตัว ในโลกเท่านั้น
    ความหมายของภาพ จินตนาการได้แบบไร้ขีดจำกัด

แล้วพี่จะจ่ายเงินได้อย่างไรครับ
  • ขอบคุณครับคุณจุ้ฟ ใช่ครับน่าจะเป็นต้นฉบับอันเดียวกันกับที่ผมมี
    ในวงการบันเทิงไม่มีสิ่งใหน่ที่ทําให้ผู้สร้างสรรค์ผลงานปลื้มและมีความสุขไปมากกว่าที่จะเห็นคนชอบดูสุดๆครับ...

พี่ Mark เสื้อตัวนี้เงินธรรมดาจ่ายไม่ได้ครับ ตัวสุดท้ายนี้ที่ส่งไปให้พี่
    คือตัวที่เหมาะสมกับผู้ที่นําสิ่งดีๆเข้ามาสู่วงการพิทบูลไทย นําไอเดียใหม่เข้ามาพัฒนา
    ป้องกันชื่อเสียงของพิทบูล และ ระดมเงินจํานวนถึง 255,900 บาทไปมอบให้กับทางวัด
    แค่นี้ก็สมควรแล้วที่จะได้ครอบครอง ดีใจครับที่ชอบ...
  • ขอบคุณครับ
    ปีหน้าให้สัญญาว่าจะทำอีก และจะทำทุกปีด้วยครับ
  • ตูตี้...ขอบคุณล่วงหน้าครับสำหรับ ซีดี...