ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดซิงครั้งแรก
  • วันนี้หยุดเลยจับเจ้าตัวดีมาหัดลาก ลองทำชุดลากแบบประหยัดทดสอบ
    ทำเสร็จลองลากเลย กว่าจะตั้งท่าได้ก็เล่นเอาเหนื่อย ครั้งแรกเลยนี่ครับ555555
    ไฟล์แนบ
    136.jpg 38K
    220.jpg 42K
    317.jpg 35K
    412.jpg 28K
    610.jpg 48K
  • เหนื่อเลยโดนไปหลายรอบ พักก่อนนะ อาทิตย์หน้าเจ้านายหยุด ตูโดนอีกแน่ๆๆ
    ไฟล์แนบ
    512.jpg 37K
  • พี่หนึ่งจัดไป ฮ่าๆ
  • เยี่ยมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆพี่ชายเรา ยุคประหยัดสายยางกะท่ออิอิอิอิอิอิ
    สำหรับพวกพี่ที่ชอบลากกันน่ะค่ะ ต้องลอง ฮาๆๆๆๆๆ
  • เยี่ยม ประหยัดดี แบบ นี้ น่าเอาเยี่ยง อย่าง

แต่ หมาผม กว่าจะโต อีกนาน ๕๕๕๕
  • เยี่ยมคับท่านหนึ่ง

เอาใจช่วยปีหน้าต้องเปงแชมลากน้ำหนักแน่นอน

หน่วยกานไช้ได้คับ

สู้สู้
  • :015:อืมมมมมมมมมม
    ประหยัดไม่ใช่น้อย
    เยี่ยมครับ
  • แหมฟิตน่าดูเลยนะท่านหนึ่ง 5555
    ไฟล์แนบ
    DSCF3271.jpg 37K
  • 555555555+ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มาถึงยุคนี้ต้องอย่างงี้ดิพี่ฮาๆๆๆๆๆๆๆ ประหยัดดีเด้วว่างๆๆๆๆๆให้พี่ทำให้หน่อยน๊าๆๆๆๆๆ ฮาๆๆๆๆๆๆ ล้อเล่นอิอิอิ
  • ไอเดียแจ๋วครับ ยางเบอะอะไรครับ 110/90 หรือปล่าว ใหญ่ดี
  • ขอบคุณทุกท่านครับที่เข้ามาร่วมแสดงความคิดเห็น ผมโพสต์ขึ้นมาให้ดูเพื่อเป็นแนวทางการออกกำลัง
    ไม่ได้คิดจะไปแข่งขัน ชุดอุปกรณ์ทำแบบง่ายๆๆ แต่ให้ผลคุ้มค่าครับ
  • ทรมานใจจริงๆ
  • ...สุดยอดเลย...
    ...เก่งมาก ๆ ...
    ...คิดเก่งสุด ๆๆ ...
    ไฟล์แนบ
    ภาพ027910.jpg 17K
  • เยี่ยมเลยยยยยยยยยย:m006::m006::m006::m006::m006::m006:
  • หมาก็สวย พยายามเข้านะคับพี่ แล้วผมเอาด้วย
  • ออ ไอ้ชุดลากเนี่ย ทำไว้ให้ป้าพรชุดน๊า ตาหนึ่ง

ไประยองจิแวะไปเอา 55555

เจ็บ ตับ จิงๆ