ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาเถื่อนไม่มีใบ ไม่ขาย อวดเฉยๆ
  • โบตัน เอาซะหน่อย หมาเถื่อนไม่มีใบ ไม่ขาย อวดเฉยๆ ไม่สวยแต่รัก
    ไฟล์แนบ
    PIC_0048 (Medium).JPG 111K
  • เนี่ยนะไม่สวย บร้าละ สวยดี หัวรึลูกมะพร้าวครับ.........555555:013:
  • สีสวยจังค่ะ
  • น่ารักดี
  • อืม ไม่สวยจริงๆ ดีแล้วที่อวดเฉยๆๆ

เพราะถ้าขายก็ไม่มีใครซื้อ 55+
  • สวย ทั้ง สี และ รูปร่าง

หัวใหญ่ดีจัง
  • สวยนะคับ
    หัวใหญ่ น่ารักดี
  • หน้าตามันโหดดิบดีจังครับ พิตบูทมันต้องโหดแบบนี้ซะใจครับ:063:
  • ตัวเมียใช่ไหมครับ เหมือนของผมที่บ้านเลย
    ไม่สวยเหมือนกันแต่ของคุณนะ เท่านี้ก็โอเคแล้วครับ สวยดีครับ

หูก็ไม่ตัดเหมือน สงสารมันและอีกอย่างถามมันแล้วด้วยว่าอยากตัดหูไหม
    มันบอกว่าไม่อยากตัดเลยไม่ ตัด บาปกรรมป่าวๆๆ 555+
  • Ghost8 พ่อมึงตาย นี่หว่า เสียใจด้วยนะ คะ
  • ไอ้ผี ทั่วไปไร้สักกัด อย่าคิดว่ากูไม่รู้ว่ามึงคือใคร
    มึงก็ไอ้ นักเรียน เกรียน 555+

แล้วไอ้ มึงน่ะ ใครว่ะ อยากรู้จริง พ่อมันตายจริงป่าว 555+

ไอ้ราคานักเรียน
  • ดีแล้วครับที่ไม่ขาย.....?????????????????????