ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สาวตัวนี้ชื่อ พูม่า (first lady) 1ปี1เดือน ค่ะ

ลูกConvict x Sassy

ไม่เคยเอามาลงนานแล้วไอตัวนี้ รักที่สุดนอนกอดทุกคืน
    ไฟล์แนบ
    xx3.jpg 70K
    xx13.jpg 79K
  • ต่อครับ ฝากติชมหน่อย รักม๊ากมากครับตัวนี้
    ไฟล์แนบ
    xx14.jpg 76K
    xx12.jpg 73K
    xx6.jpg 76K
  • :m001:อย่างสวยเลย สีก็สวย
  • ตัวนี้ละที่อยากเห็น
    สวยสมใจอยากเลยครับโต้ง
  • :005:ต่ออีกหน่อยครับ ขอบคุณคุณJing2911, พี่แมส ครับ
    ไฟล์แนบ
    xx4.jpg 78K
    xx7.jpg 67K
  • สวยมากพี่โต้ง ตัวนี้แหล่ะที่ผมชอบหน้าหวาน สีสวยหุ่นดี ชอบๆเอามาฝากผมเลี้ยงก็ได้นะครับ
  • พูม่าสวย มาก ครับ เป็นสาวแล้ว นะ อิอิ

ว่าแต่ จำโคเคนได้ ไหม นะ 555+ รุ่นๆเดียวกัน
    ไฟล์แนบ
    519.jpg 62K
  • จำได้สิครับ โคเคน แต่เหมือนว่ามันจะแก่กว่าพูม่าน่ะครับ โคเคนน่าจะพอกับT-boneหมาผมแต่ตัวนั้นมันหลับสบายไปแล้ว ทุกวันนี้ก็ยังคิดถึงมัน รูปนี้ครับt-boneตอนเด็ก
    ไฟล์แนบ
    20080215121500_Bone%20Crusher1.jpg 96K
  • ซันนี่สาวแว๊น!! จะโดนมั้ยเนี่ยเอามาลงอีกแล้ว แค่รูปเดียวขอน่ะครับ:005:
    ไฟล์แนบ
    xx1.jpg 93K
  • นาน ที ถึงจะเห็นนะพี่โต้ง
  • โต้ง สนใจจะมาเป็นสะใภ้
    บางปะหันไม๊ อิอิ:m021:
  • มีคู่หมั่นแล้วสิพี่มานพ :005:
    ไฟล์แนบ
    xx152.jpg 62K
  • หมั้นได้ ก็ถอนได้
    พี่ไม่ถือ หรอกโต้ง
    ปล พี่ล้อเล่นนะ อิอิ:m073:
    ไฟล์แนบ
    04062009(003)2.jpg 96K
  • ผิวสวย หุ่นดี
  • โต้งไอ้นี่ตอนเล็กๆพี่โคตรชอบน่ามันเลยน่ามันสวยดีอะ
    ไฟล์แนบ
    taigo5.jpg 95K
  • ขอบคุณพี่เอก คุณaiton และทุกๆคนมากครับ ตอนเล็กๆมันน่ารักมากครับพี่

แต่ดันมาเป็นพาโวไวรัสตอน4เดือน ไม่ยังงั้นอาจจะโตได้เต็มที่กว่านี้หน่อย
  • พูม่า มีแฟนยังอ่ะครับเพ่ หาแฟนที่สีเหมือนๆกันน่ะครับ ผมจองลูกมันก่อนเลย สีนี้ผมชอบโครตๆ
  • คุณโต้งครับหมั้นกับใครไว้หรือครับ สนใจลูกหมาครับ เอารูปคู่หมั้นมาให้ดูหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
  • คู่หมั่นนี้ต้องเทพแน่นอนครับ รับรองครับ:005:
  • นี่ก็คอกเดียวกันกับพูม่าค่ะชื่อน้องฮารุ(Pink lady)
    ไฟล์แนบ
    DCAM0017 (Small).JPG 48K