ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดงใหญ่ ๆ
  • ลูกขนมปังคลอดแล้ว ผู้ 4 เมีย 2 นะครับ รอโตอีกหน่อยจะเอารูปมาให้ดูนะครับ
    ไฟล์แนบ
    taigo38.jpg 73K
  • ดูจากลิงค์นี้ได้นะครับ http://www.pitbullrama3.com/forums/viewtopic.php?f=2&t=725
  • ไม่มีรูปตัวเมียตอนผสมหน่อยหรอ อยากได้หมาใหญ่ๆ แต่ไม่รู้ว่าตัวเมีย size มันใกล้เคียงกับตัวผู้มั๊ย จะได้ลุ้นถูก
    ลูกครอกก่อนโตมาแล้วมีตัวไหนใหญ่ๆมั่ง ใช่ตัวในกระทู้นี้รึป่าว http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=10417
  • ขอเบอร์หน่อยครับอยากมีไว้สักตัว เบอร์ผม0875777760
  • เคยมีผี เขียนไว้ว่า ขนมปังลวงโลก มันยังงัยครับช่วยชี้แจงหน่อย โจมตีกันหรือยังงัย
  • เบอร์ติดต่อ 0863031975นะครับ ใช่ครับคุณ ghostในลิงค์เป็นลูกสาวขนมปัง ผมไม่รู้จะจบเรื่องความสูงเมื่อไหร่ยิ่งเถียงก็ยิ่งยาวไปเรื่อย ๆ
    ลูกสาวขนมปังสูง21นิ้ว ลูกชายขนมปังสูง 25นิ้ว น้ำหนัก 50กก. ผมกำลังติดต่อขอรูปอยู่ของคุณเมตร์อยู่พัทยา ส่วนตอนไปผสมพันธุ์
    ผมไม่ได้เอากล้องไปเลยจริงๆ ถ้าต้องการเห็นรูปขนมปังตอนผสมก็ต้องเอารูปจากพี่โจ้พระราม3เพราะพี่เค้าถ่ายเอาไว้ แต่ผมไม่อยากรบกวนพี่เค้า ถ้าคุณghost ไม่สนใจในลูกหมาชุดนี้ก็ดูจากคอกอื่นเลยนะครับ แต่ถ้าอยากมาวัดส่วนสูงกันก็ติดต่อมาหรือให้เบอร์โทรติดต่อผมก็ได้
    ไฟล์แนบ
    IMG_0140.JPG 79K
  • รูปขนมปังเมื่อปีที่แล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_01402.JPG 79K
  • น้าไม่สนใจลูกหมาครอกนี้หรอก ลุ้นยาก แต่สนใจพฤติกรรมคนขายมากกว่า ก็ขี้โม้จัง ราคาคุย หลักฐานห่าอะไรไม่เคยมี ใครขอดูอะไร ขอเป็นชาติ อย่าฝันว่าจะได้ ไม่ให้ดูหรอก อ้างโน่นอ้างนี่ของมันเห็นๆอยู่ ลูกตัวเมียครอกก่อนความหวังสุดท้ายก่อนจมน้ำ คนซื้อไปก้อดันบอกมาว่าสูง21 จบเลย เน่าสนิท ยังมีหน้ามาคุยอีกลูกชายครอกก่อนสูง25ไหนๆจัดมาเป็นบุญตาที ก่อนจะโม้อะไรศึกษามาดีๆก่อนว่ะ 25นี่ สูงกว่าหมานอกอีก เบื่อว่ะ ดิ้นชิบหายหมาไม่ใหญ่จ่ายก็ยังไม่ใหญ่ก้อยอมรับแมนๆเหอะ กะจะขายลูกหมาโดยปิดหูปิดตาคนซื้อใช่มั๊ย ผิดหวังอ่ะดิมีคนมาคุ้ยหาความจริง อุตส่าไปใส่กะลูก454มาว่าขายแพงๆซะหน่อยครอกนี้ ว๊าาา อดเลย ไม่ต้องร้องไห้นะ
  • ผมขอเสือกนิดนะโมทย์ไอ้ผีตัวบนในเมื่อมึงอยากรู้ทำไมมึงไม่โทรไปหาเค้าวะในเมื่อเค้าก็มีเบอร์โทรให้มึงอยู่
    เค้าให้มึงเข้าไปวัดเองเลยจะได้รู้และก็มาบอกพวกผีๆทั้งหลายที่ข้องใจอยู่กูก็ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าพวกมึง
    ไปยึดติดกับไอ้ความสูงหรือหัวตั้งเท่านั้นเท่านี้เวลาดูหมาเค้าให้ดูที่ภาพรวมว่าสมส่วนไหมเค้าถึงเรียกว่าสวยไม่ใช่หัว
    โตตัวนิดเดียวเหมือนหมาอะไรก็ไม่รู้ถ้ามึงชอบสูงๆมึงก็ไปเลี้ยงยีราฟก็จบสูงสมใจมึงเลยไอ้ผีค่อยแต่จะว่าเค้าไหนมึงรองทำในสิ่งที่มึง
    เพ้อฝันมาให้กูดูหน่อยเด๊ะกูจะนับถือมึงเลยถ้าทำไม่ได้ก็อย่ามาปากเหม็นเลยกูชื่อ เอก เจ้าของ taigo นี่เบอร์กู 0870135663 มึงเจอกู
    มึงเข้ามาทักได้เลยกูเห็นพวกมึงว่าเค้าไปทั่วกะทู้ของkanoon พวกมึงก็ไปว่าเค้าพอพวกมึงถามเค้ามาตอบมึงก็ไม่เชื่อพอเค้าไม่ตอบพวกมึง
    ว่าเค้าและกูก็ไม่เคยคิดจะสนใจพวกมึงเลยเพราะกูคิดว่ามึงเป็นขยะของที่นี่จำไว้ด้วย
    ไฟล์แนบ
    taigo8.jpg 95K
  • คับผมพี่โมทย์เดวผมขายหวยงวดนี้เสร็จมะหล่ายจาเอารูปเจ้าโกโก้ที่บอกว่า40-45โลมาไห้ดูกานแต่บอกไว้ก่อนนะว่าไม่ได้หล่อแต่ผมเลี้ยงด้วยรักคับ
    ส่วนไอพวกผีป่าซาตานทั้งหลายพวกแกอย่ามาปั่นเลยไปหาเงินก่อนไปถ้าอยากจามีหมาสวยๆอะมาทำอย่างนี้แกก้อไม่ใช่ว่าจาได้หมานิ
    ผมอยู่พัทยาตอนนี้ผมได้เอาหมาแดงจากพี่Benz Rednorse มาอีกตัวอะพี่โมทย์ นาร่า ก้ออยู่กับผม กับตัวเมียอีกตัว ไว้จาถ่ายไห้ดูน้าพี่โมทย์
  • คุณ mate99 อยู่พัทยาไหนครับ ผมขึ้นไปบ้านพี่สาวบ่อย รบกวนลงเบอร์โทรได้ไหมครับ
    ไว้ผมขึ้นไปพัทยาจะแวะไปชมหมาท่านหน่อยครับ
  • mote มรึงก็อย่าโม้ให้มากนัก ใครขอดูก็ให้เค้าดูไป ขายของต้องจริงใจ ตรงไปตรงมาเปิดเยอย่าตุกติกให้มากนัก อย่าเห็นแก่เงิน

AEKTAIGO มรึงอย่าออกตัวมากนัก เด๋วผีขยะ(ที่มรึงว่าหมั้นใส้เอา) แล้วจะโดนเล่นไม่เลิก หมามีตำหนิไรก็บอกเค้าไปตรงๆ

ผีบ้าความสูง มรึงก็บ้ายึดติดที่ความสูงอยู่ได้ ก็ปล่อยให้ mote มันโม้ไปเค้าจะขายของก็ต้องโม้เป็นธรรมดา
  • ขายหมดไวๆนะคับอาใจช่วย
  • โธ่ไอ้ผีขยะกูไม่ได้ออกตัวกูพูดความจริงถึงกูจะออกตัวแล้วมึงจะทำไมกูคงกลัวพวกมึงตายเลย:002:
    ไอ้ผีขยะตายแล้วแทนที่จะทำความดียังเสือกจะทำชัวอีกคอยแต่จ้องทำลายเค้าอิจฉาเค้าแทนที่พวกมึง
    จะไปจับผิดพวกหลอกลวงแล้วมาเปิดโปงมันจะดีซะกว่ายังจะได้ไปผุดไปเกิดกับเค้าบ้างดีกว่ามึงจะมานั่งอิจฉาเค้า
    ไปเพื่ออะไรวะไอ้ผีขยะกูนี่มีตัวตนมีเบอร์ให้มึงด้วยกูไม่เคยคิดกลัวพวกมึงมาเล่นกูเลยแทนที่จะแข่งกันที่ผลงาน
    ทำออกมาแข่งกับเค้าทำให้ดีกว่าเค้าดีกว่ามึงจะมานั่งเห่าแถ้วนี้ใน pitbullzone แห่งนี้มีแต่คนไม่มีควาย
    ที่จะให้มึงจุงจมูกไม่ใช่มึงโพส์เหี้ยอะไรเค้าจะค้อยตามมึงเค้ามีตาดูกูว่ามึงนี่โคตรซวยที่เจอกูไอ้ผีขยะอย่าลืมมา
    เล่นไม่เลิกกับกูนะกูรออยู่ไอ้พวกมีสมองไว้คั้นหู:013:อาวกูลืมบอกไปหมากูมีตำหนิที่หางแล้วมึงจะทำไม
    เค้ามาขอผสมกูเยอะแยะกูยังเฉยๆเลยของมึงไม่มีตำหนิมึงสวยเท่าไอ้โก้กูไหมหาไอ้ผีขยะมึงรู้จักไหม TAIGO REDzRAMA3:o010:
  • ผีเจอของจริงเข้าแล้ว กล้าๆหน่อยน่ะพี่ผี เป็นผีอ่ะระวังน่ะครับ ถ้าพี่เอกเค้ารู้ว่าเป็นใครคงมีตายอีกรอบ เล่นผิดคนแล้วครับ
  • เก่งจิงเอารูปมืงลงดิมาท้าผี
  • ขอราคาตัวผู้และรูปด้วยครับส่งมาทางเมล์นะครับ leo2911@windowslive.comขอบคุณมากครับ
  • คุณneung_palaคับ
    ผมอยู่ที่ พัทยาใต้ โทร084-7744411 เมธนะ พอดีผมก้อไม่ใช่เซียนอารายหรอกแต่พอรู้จักพี่ที่เค้ามีหมาแดงเทพๆอยู่อะคับ
    พี่เอกคับผมรู้จักพี่แต่พี่ไม่รู้จักผมหลอก เพราะผมติดตามหมาแดงอยู่แต่ยังไงผมก้อคนเล่นหมาแดงรักและชอบถ้าไงเก็บมันไห้ได้นะคับพี่เว็บนี้จะได้สะอาดขึ้น
    ไอพวกผี ไม่มีหลุม
  • มีแต่ตอนเด็กอะคับตอนโตเดวจาไปถ่ายน้า
    ไฟล์แนบ
    โกโก้ตอนเด็ก.JPG 83K
  • ถึงคุณ เมธ บ้านพี่สาวผมอยู่ซอยเทพประสิทธิ์ ไว้ผมขึ้นไปพัทยาจะโทรไปล่วงหน้าครับ
    ผมก็ชอบหมาแดงครับ
    ไฟล์แนบ
    528.jpg 37K
  • ลูกเจ้า TAIKO ใหญ่แน่ๆ ผมยังเสียดายที่ลูกสาวไม่ได้เปิดซิงหนุ่มมันเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_07123.jpg 84K
  • :013::013:คุณmate นี่คือรูปเจ้าโกโก้ตอนเด็ก ๆ นะครับ น่ารักไหมครับ
    ไฟล์แนบ
    fre.JPG 76K