ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่รออยู่นะ (ขออภัยด้วยนะครับ.)
  • วันนี้วันที่ 6 พฤศจิกายน 2552.....เวลา16.13 น. พี่รอตามที่บอกนะ .ต่อเนื่องจากกระทู้เดิมครับhttp://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=10498:062::031:
  • ลงให้
    ไฟล์แนบ
    ScreenHunter_2.jpg 116K
  • ขอบคุณ :015:คุณ Kill_Ghost ครับ
  • วันที่ 7 แล้ว ขอให้ได้โดยไวนะครับ
  • ขอบคุณครับ คุณ catpit วันที่ 6 พ.ย.2552 มีการแจ้งข่าวการส่ง...วันนี้ 9 พ.ย. 2552 ยังรออยู่..จบการรายงาน
  • หมาผมตอนนี้เขามีลักษณะอาการของภูมิแพ้หรือเรื้อนเปียกไม่ทราบขนเขาร่วงเอามือลูบจะร่วงมาก และตามตัวจะมผื่นเม็ดแดงๆขึ้น โดยเฉพาะที่ต้นคอด้านบนไปทางหัวจะขึ้งเป็นเห่อมากสุนัขใครที่เคยมีอาการแบบนี้ช่วยบอกเล่าให้บ้างครับจะได้ประกอบกับการจะพาเขาไปหาหมอครับ หรือใครอยู่แถวคลอง3ช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอคุณครับ..
  • วันนี้วันที่ 10 พ.ย. 2552 เลิกงานจะกลับบ้านไปดูว่าส่งมาหรือยัง...แต่ทางด้านอื่นยังรออยู่....จากที่ตกลงว่า 2 อาทิตย์....นัดใหม่ 7 พ.ย. 52...วันที่ 6 พ.ย. 52 มีการแจ้งข่าวแบบย่อๆว่าจะให้ส่งหรือมารับเอง เลยบอกว่าให้ส่งมา....ผ่านมา 2 วันรวมแล้ว 3 อาทิตย์ ยังเหมือนเดิม:012::012:
  • ตอนนี้ได้ใบเป็นที่เรียบร้อยแล้ว..แต่ไม่มีลายเซ็นต์การโอนด้านหลังใบมา...เซ็งอีก..น้องเขาบอกไม่เป็นไร...:012::012: