ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น่าย้นตัดหูเบอร์ไหน..ดี
  • 3เดือนเต็มหาที่ตัดใกล้นครสวรรค์ใครรู้..ชี้แนะด้วย..ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    Image(038).jpg 12K
  • ตู..ว่านะตัดหัวทิ้งเลยดีกว่ามะ
  • เหอะๆ....ให้ผมได้หล่อยังตัวอื่นมั่งซี่...ผีโหดจังอะ:012:
    ไฟล์แนบ
    Image(052).jpg 7K
    Image(040).jpg 7K
  • สั้นจู๋ สั้นกลางๆ ยาว ยาวมาก ตัดตามใจเจ้าของเลยครับ ลองเปิดดูหมาตัวอื่นๆๆที่เค้าตัด

ชอบแบบไหนก็บอกหมอแบบนั้น เผื่อๆโตด้วยน่ะเพราะหัวกะโหลกใหญ่ขึ้น หูจะหดสั้นลงนิดนึง
  • ตัดหัว ผีตัวแรกทิ้งดีกว่าไหม ไอ้ควาย สันดาน
  • ที่พิดโลก ก็มีที่ตัดนะครับ
    คลีนิคบ้านรักสัตว์:015:
  • มีตัวอย่างให้ดู
    ของผมตัดที่นี่ทั้ง2ตัวเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    สำรวจ22.jpg 90K
    สงสัย2.jpg 92K
    หู1.jpg 87K