ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กำหนดครอด *** 25 นี้ ครับ ***
  • ต้องบอกก่อนเลย ว่า ชุดนี้ เป็นชุดที่ ผมตั่งใจ ทำเพื่อ จะเก็บไว้เล่นกันเองใน กลุ่ม

... แต่ถ้ามีใครสนใจ หรือชอบ แนวเดียวกับผม อยากแบ่งไป เลี้ยงดู ก็ยินดีครับ เรื่องราคา ไม่แพงแน่นอนครับ คงขึ้น อยู่กับ ตัวลูกหมา และ ตัว ท่านเอง ด้วยว่าพอใจ แค่ไหนกับคำว่า ได้เป็นเจ้าของพิทบลู ซักตัว......

...พิเศษ สำหรับท่านที่ ต้องเสียสุนักของท่านไป จากโรคร้าย หรือ จาก ความชรา แต่ตัวท่านยังมี ความรัก ใน สุนัก พัน พิทบลู อยู่ ติดต่อมาเลย ครับ ยินดีแบ่งให้ใน ราคาพิเศษ จริงๆ

................................... (081-4249022) เพชร ครับ ............................. ยินดีคุย กับทุกท่าน ครับ ( เรื่อง หมา นะครับ )

(ทำเอง / เล่นเอง / โดนด่าเอง) สุโคย่ แน่นอน
    ไฟล์แนบ
    90092.jpg 84K
  • สงสัยจาสูงใหญ่แต่หัวโต

งามแน่ๆ

ห้าๆๆๆน่าสนค๊าฟ
  • .....คลอดแล้วลงรูปให้ดูบ้างนะ

รอดูอยู่นะจ๊ะ อยากเห็นแดงๆ.....:o027:
  • ต้องบอกก่อนเลย ว่า ชุดนี้ เป็นชุดที่ ผมตั่งใจ ทำเพื่อ จะเก็บไว้เล่นกันเองใน กลุ่ม
    พูดเหมือนมีหลักการบรีสสุนัขเลย เหมือนจะตั้งใจวางสายเลือด เฮ่ยพ่อแม่ก็คนละแนว
    *****(ทำเอง / เล่นเอง / โดนด่าเอง) สุโคย่ แน่นอน***** เห็นด้วยอย่างยิ่ง
    เก็บไว้เลี้ยงในกลุ่มดีแล้วครับ อย่าปล่อยให้มันไปเพ่นพ่านนอกกลุ่มเลย
  • :062::062:น่าสนใจมากครับ ยังไงจะติดตามผลงาน แน่ๆ ไม่แน่ผมอาจจะขอสอยตัวเมีย มาสักตัวเพื่อมาทำต่อ
    " ทุกอย่างที่มนุษย์สร้างขึ้น ก็ล้วนเกิดมาจากความฝัน จินตนาการ ทั้งนั้นแหล่ะครับ " ถ้ามันคลอดแล้วรบกวนส่งเมล ให้ด้วยนะครับ รอชมและเป็นกำลังใจอยู่ครับ nisan.slipknot@hotmail :063::063:
    ไฟล์แนบ
    a96852_a18.jpg 22K
  • ขอบคุณ ทุกความคิดเห็นนะครับ

ถ้าออกเมื่อไร จะเอามาลงให้ชมแน่นอนครับ..............( คุณ nisan และขอบสำหรับกำลังใจ )

........................................................................................

สำหรับพ่อหมาแดงใน กลุ่ม ผมก็พอมีครับ แต่ผมคิดแล้วอยากผสม แบบนี้มากกว่า ขอบคุณ ผี ที่ใช่คำสุภาพครับ
    ไฟล์แนบ
    v.jpg 76K
    1822.jpg 88K
    83.jpg 102K
  • รอชมด้วยคนคับพี่ แมนแคน :006:
  • จัดไปๆๆๆ ^^
  • [youtube=425,350]hNoS2BU6bbQ[/youtube]