ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยด้วย ฮีทสโตค
  • เสือบเนื่องจากกระทู้นี้ครับ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=10936&page=1#Item_31
    :o030: ตอนนี้อาการก็ดีขึ้นมาบ้างครับ ไปรับกลับมาบ้านแล้วครับ แต่ว่า กลับมาแบบเปรี่ยๆ ขี้กลัว ไม่เห่าเหมือนแต่ก่อน แล้วก็เคลียร์ค่ารักษาอีก หมื่นกว่าบาท เบ็ดเสร็จน่าจะปาไป 16000-17000 บาท ใด้ครับ เสียค่าโง่และหมาหวิดตายที่คลีนิค ไป 2285 บาท. ก่อนส่ง ร.พ เกษตร
    :o030: ผมอยากให้ เคสผมเป็นอุทาหร ให้กับทุกท่านครับ กันใว้ดีกว่าแก้ ยิ่งสาย บูลลี่ระวังใว้เลยครับ ถ้าน้องหมามีอาการดังกล่าวให้รีบแก้ไขเลยครับ ของผมแก้ช้าไปครับ ดีนะไปน็อคที่ คลีนิคก่อนส่งโรงบาล ถ้า ไม่สางโรงบาลสโตนตายแน่ อึ อ้วก ฉี่ เป็นเลือดเหม็นคาวเลย

:o008:ขอบคุณ ทุกท่านที่ให้คำตอบและกำลังใจนะครับ
    ***อากาศร้อนต้องระวังเรื่องพาไปเดินเล่นนะครับ***
  • ดีใจด้วยครับ ขอให้ลูกชายกลับมาแข็งแรงเร็วๆครับ
  • ไม่ตายไปเลยว่ะ สงสารหมาที่อยู่กับมึงหว่ะ
  • อยากให้สรุปอาการอีกครั้งเพื่อเป็นวิทยาทานให้แก่คนอื่น ๆ ครับ

เช่น สาเหตุ ข้อสังเกตุ อาการ วิธีการแก้ไขปัญหาอย่างเร่งด่วน
  • ....ทำไมคุณ GoHost ใจร้ายจังเลย....
    ....เค้าก็ไม่ได้ตั้งใจ แล้วเค้าก็รักษาหมาอย่างเต็มที่แล้ว...
    ....เราเอาใจช่วยนะ หายไวไวนะค๊ะ..
    ไฟล์แนบ
    ภาพ00773.jpg 103K
  • เมื่อวานที่แก่งหินเพิ่งก็เล่นเอาผมเครียดเหมือนกัน ระหว่างเดินเท้าเข้าไปที่ต้นน้ำก่อนจะล่องแก่ง ระยะทางสองกิโลครึ่ง

เจ้าบีเจที่เพิ่งฟื้นจากไข้ เดินไปได้ระหว่างทาง ตาแดง หายใจหอบถี่ๆ ซวยละกู อากาศร้อนเปรี้ยงเลย
    น้ำแถวนี้ก็ไม่มี ได้ยินเสียงน้ำไหลอยู่ใกล้ๆ แต่คงไม่มีปัญญาพาหมาไป เพราะเป็นป่ารกทึบ

แต่โชคดีระหว่างทางก่อนเครื่องจะโอเว่อร์ ฮีต เจอลำธารเล็กๆ น้ำเย็นเจี๊ยบ เอาเจ้าบีเจลงไปแช่
    ได้กินน้ำเข้าไปหลายอึกใหญ่ ปรากฏว่าเป็นหมาคนละตัวเลย อาการดังกล่าวหายเป็นปลิดทิ้ง กลับมาสดชื่นเหมือนเดิม
  • อ่ะเหอ แล้วไม่เห็นรูปเลยล่ะป๋า

เรื่องของ พี่ pitbullwa นี่ชัดเจนมาก ผมก็จะระวังเอาไว้ครับ และก็รู้ทางแก้จากกระทู้ที่ว่านี่ล่ะครับ
  • โสตนโคล เก่งมากครับ เอาใจช่วยให้หายไวไวนะครับ เป็นสามสีที่สวยมาก ยังไงรอดแน่นอนครับ พิทบูลใจมันสู้มาก
  • เสียเงินไปเยอะขนาดนี้ ผมรู้คุณเป็นที่รักสัตว์และเป็นคนดีของสังคม ทำสิ่งดีดี แล้วความสุขจะตามมา
  • :006::006: เป็นประสบการณ์ที่หาซื้อที่ไหนไม่ได้ :063: :063: