ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับซื้อตลับหมึก
  • รับซื้อตลับหมึก
    Inkjet & laser ทุกรุ่น ทุกยี้ห้อ
    ที่ใช้งานหมดแล้ว หรือยังไม่ได้ใช้ หรือหมดอายุ

บริการถึงที่ จ่ายเงินสด ทั่วกรุงเทพฯ และปริมณฑล
    โทร 085-8103992 (คุณเอ)
  • ผมมีเยอะมาก ให้ตลับละเท่าไร
    ว่ามาเลย
  • เวลาเอาหมึกไปเติมร้านบอกว่าเสียแล้ว แบบนี้เอาไหมครับ
  • คุณ chuchi เป็นตลับแท้หรือเปล่า รุ่นอะไร คือว่าแต่ละรุ่นราคาไม่เท่ากันครับ
  • พี่มาร์ค ต้องเป็นตลับหมึกแท้ครับ แบบเติมผมไม่รับครับ
  • ตลับแท้ครับ แต่ใช้บ้างไม่ใช้บ้าง หมึกมันเลยแห้ง พอเอาไปเติม ร้านก็จะบอกว่าเสียแล้วเติมไม่ได้
    เราพอรู้ว่าเติมไม่ได้ก็ซื้ออันใหม่แทน อันเก่าก็ทิ้งให้ร้านไป อยากรู้ว่าโดนร้านหลอกเอาตลับเก่าเราฟรีหรือเปล่า
    เพิ่งรู้ว่าตลับเก่ามันขายได้
  • ของแท้แน่นอน ล้าน% มีของ HP กะ Epson
    รุ่นอะไร เด๋วไปดูก่อน เพราะพึ่้งให้คนกวาดขยะ
    ไปล็อดที่แล้ว เค้าจะได้ขยันมากวาดหน้าบ้านเรา
    แต่ที่แน่ๆ HP เบอร์ 90 เป็นเครื่อง wideformat
  • ให้ราคายังไงครับ พอดีที่บ้านแม่ยายผม เปิดร้านซ่อมคอมฯ ซ่อมปริ้นเตอร์
    ตลับหมึกน่าจะมีเยอะพอดูนะครับ -อยู่ฉะเชิงเทรานะครับ ใก้ลๆวัดหลวงพ่อโสธรฯ:o034: