ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Grand Opening for Pitbull Sport Club
  • ขอเชิญคนรักพิทบูลร่วมงาน
    Grand Opening for Pitbull Sport Club

ณ ศูนย์ฝึกสุนัข D-1 Training
    วันที่ 27 ธันวาคม 2009 เวลา 13.00 น. เป็นต้นไป
    เรียนเชิญ คุณใหญ่ กลุ่ม Rama 3, กลุ่ม BB , กลุ่ม คุณปอนด์ ชลบุรี, Scubapit, กลุ่ม คุณปู Parkway ฯลฯ และ คนรักพิทบูลทุกท่าน
  • ไปด้วยนะคร๊าบพี่อู๊ด
  • รถเมล์ไปด้วยย
    ไฟล์แนบ
    20080903131425_20080413183857_Busssss9.jpg 81K
  • สวัสดี ยินดีกันล่วงหน้าเลย พี่อู๊ด ผมไปไปไปไป ด้วย ไหนๆก็ไหนๆ แ้่ล้ว เดือนธันวามั่วไปหมดแล้ว

ผลงานที่ผ่านมาของ D1 )เป็นเครื่อง การันตี ถึงศักยภาพของ ศูยน์ฝึกได้เป็นอย่างดี

เพื่อนๆ คนพิทบูลก็ไว้วางใจอย่างที่สุด

ผมขอให้กิจการดำเนินรุดหน้าไปเป็นอย่างดี

Photobucket

Photobucket
  • สิ้นปี งานมันส์ๆ ตรึมเลยพี่น้อง ครับ

ไว้เจอกัน.............
  • ผมดูเวฟนี้มา1ปีแล้ว เบนก็อายุ8เดือนแล้วงานนี้ต้องไปดูเพื่อจะได้รู้จักกับ พี่ๆทุกคน
  • คือผมอยากทราบว่าที่D1 มีรถเมล์สายไหนผ่านมั่งอ่ะครับ

อยากเข้าไปดูก่อน ว่าจะไปวันอาทิตย์นี้อ่ะครับ

ผมมีแต่มอร์ไซถ้าขับไปคงตายซ่ะก่อน

หรือเอาแบบไปใกล้ที่สุดก้อได้ครับ ที่เหลือก้อใช้TAXIเอา

แบบว่าผมอยู่หนองจอกมันไกลโคตรรรร ค่าTAXIไกลกลับเลยสงสัยมีเกือบพัน-*-

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • โอ้วววว นานๆ จะเห็นพี่อู๊ด สวัสดีครับ เมื่อปีก่อนไป ปีนี้ก็คงต้องไป เดี๋ยวไปชวน ลูกพี่ เจี๊ยบคลอง7 ดูดิว่างป่าว คิดถึงแก เอิ๊กๆๆ

จะได้ให้ไปนั่งกินกะพี่จุ๊ฟ ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • ตอกบัตรล่วงหน้าก่อนเลยครับ พี่อู๊ด

ปลายปีสังสรรค์กันเหมือนเดิมครับ คิดถึงพี่ออกลีลาเต้นคู่แล้ว น่ารักดี

งานเยอะ คนแยะ สนุกสนานตามประสาคนรักพิทบูล
    ไฟล์แนบ
    DSC036042.JPG 59K
  • :005:อุ้ย!!วันนั้น ว่างพอดี ไปด้วยครับ!!
  • ถือว่าเป็นฤกษ์ดี ที่พิตบูลสปอร์ตคลับจะเปิดตัวอย่างเป็นทางการเสียที
    ขอแสดงความยินดีล่วงหน้าครับ
  • พี่อู้ด พี่อ้อย เดี๋ยววันงานณัฐซื้อลูกชิ้นหมูห้าโล เอาไปให้ปิ้งน้า...

งานนี้แอบแฝงเป็นเจ้าบ้าน ช่วยพี่อู้ดกะพี่อ้อยด้วยหล่ะกันครับ

มีอะไรให้ช่วยบอกเลยคร้าบบบ..ยินดี ยินดี
    ไฟล์แนบ
    reIMG_05862.jpg 47K
  • ไปค่ะ confirm :005: