ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเส้นทางและรถที่ผ่าน
  • ในวันที่29 พ.ย. 2552 จะมีการเปิดตัวของซุ้มพี่ค่ายพระราม 3 จึงอยากจะทราถึงเส้นทาง และรถที่ผ่านว่ามีรถโดยสารสายอะไรวิ่งผ่านบ้างครับ สำหรับคนที่ไม่มีรถ...ผมก็ไม่มีครับ:030::030:...ขอบคุณครับ
  • ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนครับ ถ้าอยู่กันไม่ไกลผมว่าพวกเราคนในบอร์ดมีน้ำใจเยอะครับ ติดสอยห้อยตามไปด้วยได้ครับ ส่วนเรื่องรถประจำทางไม่รู้เลยครับขอโทษจริงๆ:o049:
  • ขึ้นรถตู้ที่เขียนว่าไป ไทรน้อย ก้อไปได้ครับ แต่ในซอยไม่แน่ใจว่า มีรถอะไรเข้าออกหรือเปล่า
  • ผมขอแนะนำว่า ให้พี่ๆทีม พระราม3
    ทำป้ายไปปักที่ปากซอยทางเข้า
    ว่า ไปงานมิตติ้ง รอตรงนี้ สำหรับผู้ที่ไม่มีรถ
    และผู้ที่นำรถมา ถ้าพอจะรับได้ ก็ ช่วยรับกันไป
    ปล ไม่แน่ใจว่าพี่ๆเพื่อนๆจะเห็นด้วยใหม
  • แผนที่ครับ ใครว่างไปกันเยอะๆนะครับ พลาดแล้วจะเสียใจ ^^
    ไฟล์แนบ
    RamaIII Map.jpg 118K
  • เห็นด้วยกับพี่ นพ ครับ หรือ แบบว่า อาจจะบอกให้รถตุ๊กๆ เค้ารู้ว่าเราจะจัดงานที่นี่ อาจจะมีคนมาลงตรงนี้เยอะ

แล้วให้คนที่จะไปก็เสีย ค่าตุ๊กๆ กันเอง +ค่าเฉพาะกิจ เพิ่มผมก็ยังยินดีจ่าย สุมมุติ ราคาเดิม 40 อาจจะคิด 50-60

ผมก็ยินดีครับ หรือจะคิดเป็นรายหัว คนละ 30 ก็ยังได้ ให้ รถตุ๊กๆ ติดสติ๊กเกอร์ รามาสาม ติดป้ายด้วยเลย

จะได้เห็นง่ายๆ อย่างนี้ดีไหมครับ เฮียๆ แต่ผมไม่รู้ว่าจะมีคนไม่มีรถ ซักกี่คน ไม่รู้ตุ๊กๆเค้าจะคุ้มไหม อะไรอย่างนี้

เป็นความเห็นที่ผมเสนอเฉยๆนะครับ อาจจะผิดถูกยังไง แล้วแต่ เฮียๆ พี่ๆ จะพิจารณานะครับ
  • คุณหยกจะตั้งชื่อวินนี้ว่าอะไรดีหนอ..ตัวผมอยู่คลอง3 คลองหลวงครับ..:006::006: