ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มันจะเหมือนเดิมใหม
  • :o001: เจ้าสโตนหลังจากกลับ ร.พ ก็กลัวทั้งคนทั้งหมา แต่ตอนนี้ไม่ใด้พาไปเจอคนเลยไม่รู้จะหายกลัวหรือยัง แต่ตอนนี้เห่าปกติแล้วครับ ที่สำคัญ คือ มันผอมตรงช่วงไหล่ครับ ไหล่แคบลงครับ ปกติดูตัวเตี้ย ป้อมช่วงอกหน้าไหล่จะใหญ่กว้าง ดูหุ่น ok ตอนนี้ตัวมัน หุ่นไม่เท่าเก่าเลยครับ ดูเล็กไปเลยโย่งๆขึ้นด้วยนิดนึงครับ หลังจากกลับ จาก ร.พ นน.ลดลงด้วยมั้งครับ นี่ผ่านมา อาทิตย์กว่าๆแล้ว ยังไม่ดูดีขึ้นเลยครับ แต่ร่าเริงแล้วครับ หุ่นมันจะเหมือนเดิมใหมครับ เตี้ยๆ ตั้น หายไปแล้ว
  • ยังไงสโตนมันก็เป็นหมาที่คุณรักให้เวลาเขาสักหน่อยในการพักฟื้น เอาใจช่วยครับ
  • มันกลับมาได้ขนาดนี้ถ้าเป็นผมผมก็ดีใจแล้ว เลี้ยงมันให้ดีเอาใจใส่รับผิดชอบตลอดไป
  • อยากให้ อ้วนเหมือนเดิม ต้องใช้เวลาหน่อยนะครับ

อยากให้ดี ก้อให้อาหารเม็ดผสมข้าว+เนื้อสับ+ชีส์แผ่น แค่นี้ ก้อ อวบ แล้ว ครับ แต่ต้องใช้เวลาประมาณ 1-2อาทิตย์เห็นผลเลยครับ