ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการ เยอรมันเชพเพิร์ด
  • ลงรูปพร้อมราคาครับและเบอร์ติดต่อ มีใบเพดยิ่งดีครับ ผมอยู่ อ.พระประแดง จ.สมุทรปราการ
    หรือติดต่ิอมา 02-816-7347(ขอบคุณครับ)
  • ขอบคุณพีมาร์ค สำหรับพื้นทีครับ
  • ลองดู www.pantip.com หรืม พิม ซื้อขายสุนัขในกูรเกิ้ลครับ เยอะแยะเลยครับ แต่ระวังเรื่องขาหลังหน่อยนะครับ
  • ประกาศหาเพื่อนคู่ใจผิดที่ป่าวอ่ะครับพี่เข้ามาประกาศไม่ดูอะไรเลยหุหุแต่ก็ดีใจน่ะครับที่มีคนต่างสายพันธุ์เข้ามาในPitbullzone555555+
  • แล้วมันไปหนักอะไรคุณ tuim รึป่าวครับเห็นคุณป่วนกระทู้คนอื่นทุกคนเลยนะใจกว้างๆหน่อยอย่าทำตัวเป็นคนโลกแคบ