ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ติดสีอะไรมาบ้าง ขอทราบเป็นข้อมูลเก็บไว้ครับ
  • แสงมันน้อยครับ มันเลยมึด
  • สวัสดีครับ คุณเพชร มีตติ้ง เฮียใหญ่กับนครปฐมหวังว่าจะได้เจอกันอีกนะครับ

ผมกะแล้วว่า มันน่าจะมีติด เร้ดโนส มาบ้าง

เพราะตัวพ่อมียีนส์สีเด่น คือสีน้ำตาลอยู่ในตัวที่สีของมันBLUE BRINDLE

อยากตามดูลูกจมูกแดงชุดนี้นะ ว่างๆก็อัพมาเรื่อยๆ ผมว่า ลูกหมาชุดนี้ตัวเมียที่เป็นจมูกแดง ถ้าออกไม่สูง นะผมว่าเก็บมาต่อสายอีกทีหนึ่งกับ BULLY RED เลือดงามๆสักตัว นะ แจ่มเลย

ยังไงจะตามเก็บข้อมูลจากชุดนี้นะครับ รบกวนด้วยนะครับ :019:
  • จองเลยได้ป่ะ เอาแดงๆตัวเมียครับ ขอดูๆ
    ไฟล์แนบ
    Funny0048.jpg 61K
  • ใช่คอกน้องชานิมั้ยค่ะ อยากได้ตัวผู้ค่ะ
  • แหล่มเลย! แต่รูปไม่ค่อยชัด รู้งี้เอากล้องติดไปด้วย
  • เพชรขอรูปแดงๆอีกรอบ แบบแจ่มเลยนะ:013:
    ไฟล์แนบ
    omegaring.jpg 49K
  • 5555++++++++++สงสัยงานนี้มีหักคอครับทั่นนนนนนนนนนนน..........

เค้าชอบ บลูลายเสือครับ...............:013:
  • ตอนบ่ายผมจะโทรไปหานะคุณเพชรเรื่องตัวเมียสีแดงน่ะครับ ผมดันลืมเอาโทรมมา วันนี้
    ไฟล์แนบ
    20091127165140_4.jpg 86K
  • อยากทราบราคาจังคับ
  • ผู้แดงเท่าไหร่ครับ
  • :006:ยินดีด้วยนะคับพี่เพชร
    พี่เพชรอัฟให้ดูด้วยนะคับ
    ว่าแต่ว่าราคาเท่าไรคับ พี่ลูกหมาชุดนี้สไตล์เดียวกับสมหวังอ่ะเปล่าคับพี่ :013:
  • ชุดนี้ ร้าย จริงๆๆๆ อิอิ:m021::m021: