ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แนะนำหน่อยคับ
  • ถ้าสุนัขเป็นให้ยาชนิดไหนได้บ้างคับ
    และมีไข้ให้ยาพาราได้เปล่าคับ
    ช่วยตอบด้วยคับขอบคุณคับ:001:
  • เปงไรงะ ผมว่าพาไปหาหมอดีกว่า
    ไฟล์แนบ
    toorup10เดือน98.jpg 116K
  • ให้ยาพาราไม่ได้ครับมันจะเป็นสารพิษต่อสุนัข พาไปหาหมอดีกว่านะครับคุณ tutie...
  • ให้มันกินยาแก่อักเสษเม็ดสีดำแดงแบบ500มิลกลัมแล้วเทออกให้เหลือครึ่งนึงค่อยให้มันกินน่ะครับถ้าคุณแน่ใจว่ามันเป็นไข้หวัดแต่ทางที่ดีพาไปหาคุณหมอดีกว่าครับเพราะคุณไม่ใช่หมอจะรู้ได้ไงว่าเป็นแค่ไข้หวัด
  • เป็นหวัดและมีไข้คับ
    (เพิ่งจะเห็นว่าพิมพ์ตก)
  • มีงเสือกเหิ้ยไรด้วย tuim ???? หลอนไง