ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไปงานพระราม3มาเล่าให้ฟัง
  • :o001: หมาพระราม 3 ไม่ใด้เป็นแบบที่คิดอย่างในบอร์ดเลย แหะ ตัวมันใหญ่อ่ะ ไม่ใช่เตี้ยอ้วนอย่างที่คิด มัน ใหญ่กว้าง กระดูกเน้นๆ ไม่มี ไขมัน กร่างมากๆ อย่างกับ วัว กับ ควาย เลยพี่น้อง เจ้า คอนวิค ตัวจริง น่ารักครับ สวย หล่อ สุดๆ เจ้า บิท ก็ กระดูกควายแน่ๆ เจ้าโซโล นี่หุ่น กับหน้ามัน น่ากลัวมากๆๆๆโหดๆๆๆ เจ้า แท้งก็น่าฟัด ผิดกับภาพ กับความรู้สึก ในเวปอย่างแรงกล้า พิทบูลขนาดแท้ๆเลยผมว่านะครับ ยิ่งใหญ่ ยิ่ง โหด นี่เป็นงานแรกครับที่ผมไปดู รู้สึกประทับใจกับ บรรดา หมาหุ่น ควายๆครับ สุดยอดครับๆ
  • ซุ้มนี้มีหมาจริงๆอยู่ไม่กี่ตัวหรอกครับ ที่เหลือเป็นหมี+วัว ปลอมตัวมา - -"
  • ^
    ^
    ^ถูกค่ะ เจอหมีควายตัวนึง เง้ออออออ ใหญ่มากๆ ทั้งหัว ตัว หน้า งี้ ความธนูก็ไม่เชิง
  • ถ้าแน่นๆต้อง Blue Tank ยอดมาๆ