ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Meeting Pitbull โคราช
  • สวัสดีครับ คุณมาร์ค ,ชาวโคราช และทุกท่าน
    Meeting pitbull โคราช ประจำเดือน ธันวาคมนี้ วันที่ 6 ธันวาคม 2552 นะครับ เชิญคุณมาร์ค ,ชาวโคราช และทุกท่านเข้าร่วมพบปะ สังสรรกันได้นะครับ สถานที่ ที่เดิมครับ สวนสาธารณะ หน้าโรงเรียนสุรนารี ครับ หลังเวลา 16.00 น.เป็นต้นไปครับ
    อ้อ ลืมครับ ใครสั่งเสื้อ ไว้ ก็รีบมาเอา นะครับ อิอิ และท่านใด อยากดูรูป บรรยากาศ ต่างๆของชาวโคราช เข้าดูรูปได้ที่ KORAT-PITBULL@hotmail.com แอ็ดเมล์เข้าไปแล้วดูรูปถ่ายได้เลยครับ
    แล้วพบกันทุกท่านครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize of IMG_0258.jpg 76K
    Resize of HPIM9213.JPG 54K
    Resize of IMG_0287.jpg 66K
    Resize of HPIM9179.JPG 74K
    Resize of IMG_0267.jpg 74K
  • สงสัยจะชนกับงานที่เชียงใหม่นะครับ
  • มู่ลี่ก็จะไปด้วยค่ะ...แต่ค่ำหน่อย
    ไฟล์แนบ
    PIC_0219.jpg 57K
  • สวัสดีครับ คุณไก่และพี่น้องชาวโคราช

ต้องขออภัย เนื่องจากมันชนกับงานที่เชียงใหม่พอดีเลย ผมเดินทางไปเชียงใหม่ตั้งแต่วันที่ 5 กลับวันที่ 7 ครับ
    เอาเป็นว่ารับปากครับว่า งานครั้งหน้าหากผมไม่ติดธุระอะไร ผมไปร่วมด้วยแน่ๆ ครับ

น่าเสียดายจังอากาศช่วงนี้กำลังดี อยากไปเที่ยวด้วยทุกงานเลย
  • สวัสดีครับพี่ๆ รายงานตัวครับ ผมไปด้วยคนครับ อากาสกำลังดีเลยครับ
  • ยินดีครับ คุณ มาร์ค เมื่อไหร่ก็ได้ครับ โคราช meeting ทุกเดือนครับ
    คุณชาญ อย่าลืมเอาเด็กๆ มาเล่นด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM3509.JPG 23K
  • ปัจจุบัน ใครจะรู้ kitty จะเป็นอย่างนี้
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM8587.JPG 61K
  • หวัดีคับพี่ไก่ ผมแจ๊คขอนแก่นนะคับที่เลี้ยงคอกเดียวกับคิตตี้อ่ะคับ(น้องพี่จอร์จ)

สบายดีป่าวคับไม่ได้เจอกันตั้งนาน ไว้มีโอกาศจะไปรบกวนนะคับ :m047:
    ไฟล์แนบ
    DSCF3027.jpg-m.jpg 108K