ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายอาหารแช่แข็งครับ
  • สวัสดีครับเราคือผู้ผลิต อาหารสุนัขแช่แข็ง วัตถุดิบที่เราใช้เป็นเกรดเดียวกันกับที่คนทานได้ท่านจึงมั่นใจได้ว่าปลอดภัยแน่นอน สนใจโทรสอบถามได้ที่081-1043687 อ๋อย
  • มีรูป ภาพของ สินค้ามั้ยครับ แล้ว ราคาเท่าไรยังไงครับพอดีไม่ค่อยสะดวกโทรอะครับ
  • หน้าจะมีเว็บเนอะ
  • เรื่องรูปถ่ายขอเวลาอีกสัก2 วันครับแล้วจะเอารูปมาลงไห้ดู ตอนนี้มีปํญหาเกี่ยวกับรูปนิดหน่อย ส่วนเรื่องเว็บนั้นเราคิดที่จะทำอยู่ แต่อยู่ระหว่างปรึกษาผู้รู้อยู่
  • พร้อมแล้วค่อยขายก็ได้
  • จริงๆแล้วเราขายมานานกว่า 7 ปีแล้วครับ แต่เนื่องจากว่าเราไม่เคยใช้การตลาดทางอินเตอร์เนตมาก่อน แต่ได้คำแนะนำจากผู้เลี้ยงพิทบูลที่สั่งอาหารของเราอยู่ ให้ทดลองลงเน็ตดูน่ะครับเราก็เลยยังไม่พร้อมเรื่องรูป ส่วนใหญ่เราจะส่งตรงถึงฟาร์มสุนัขเลยครับ โดยสุนัขที่ลูกค้าของเราเลี้ยงก็มีอยู่หลากหลายพันธุ์ครับ อย่างเช่น พิทบูล,ไซบีเรียน,ชิวาวา,ปอม,ไทยหลังอาน
  • :005:ในที่สุดผมก็อดใจในความอยากรู้ไม่ได้เลยโทร น่าสนใจดีครับ สั่งไปหละเรียบร้อย ไง Kอ๋อย โทรบอกด้วยนะครับ ถ้าสนุนัขกินแล้วโอเค ผมจะสั่งตู้แช่ มาเลย55555 ขอบคุณมากครับคุณ อ๋อย
  • :006:ขอบคุณที่ใช้บริการครับ นอนดีก่า
  • ส่งทุกจังหวัดรึปล่าวครับ และมีบวกค่าขนส่งมั๊ยครับ
    อยากจะลองสั่งดูครับ เพราะตอนนี้ซื้อที่ โรตัสอยู่ครับ
    เเต่ไก่บดของ คุณอ๋อยน่าจะถูกกว่าจะได้สั่งมาใช้บ้างครับ
  • อยู่จังหวัดไหนครับ ปกติเราบริการส่งฟรีอยู่แล้ว แต่เราขอปริมาณมากนิดนึง ถ้าคุณอยู่ในเขตปริมณฑล ชลบุรี นครปฐม ปทุมธานี นครนายก เรามีสายส่งอยู่แล้ว สินค้าของเรารับประกันคุณภาพครับ
  • หากลูกค้าท่านใดสนใจสินค้าของเรา แต่ไม่สะดวกในการโทรกลับมาหาเรา ทิ้งเบอร์โทรของท่านไว้ที่อีเมล์ pong179@hotmail.com เราจะเปิดดูในตอนเย็นครับ
  • ขอดูรูปหน่อยครับ
  • คือ อยากเห็นรายละเอียดมากกว่านี้นิดนึงอ่ะครับ อย่างเช่น ชนิดเนื้อที่ให้ รูปแบบของผลิตภัณฑ์ เป็นเนื้อบด หรือเนื้อติดกระดูก อะไรอย่างนี้อ่ะครับ

เพราะถ้าเห็นภาพก็จะทำให้มั่นใจได้เลยว่า เราจะ ลอง หรือ ไม่ลอง
  • วัตถุดิบที่เราใช้คุณสามารถดูได้ง่ายๆเลยครับ คุณไปที่ตลาด แล้วไปที่แผงขายไก่ ขอทางร้านดูว่าโครงไก่เป็นยังไง นั่นแหละครับวัตถุดิบของเรา รูปที่เห็นอาจจะมืดไปนิดนึงนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0005A.jpg 14K
  • อีกรูป
    ไฟล์แนบ
    IMG0006A.jpg 20K
  • อีกสักหน่อย
    ไฟล์แนบ
    IMG0008A.jpg 16K
    IMG0007A.jpg 23K
  • บรรจุภัณท์อาจจะไม่สวย แต่ภายในเปี่ยมไปด้วยคุณภาพ
  • ถ้าผมจะซื้อ1-2ถุง ที่ชลบุรี จะซื้อได้ที่ไหนครับ
  • ปริมาณ-ราคาเท่าไหร่ครับบบ
  • อยู่ชลบุรี ขอเชิญที่ชลบุรีสัตวรักษ์เลยครับ ที่นี่เป็นตัวแทนจำหน่ายของเราครับ อยู่ที่ตลาดใหม่ชลบุรี และก็ที่ร้านพัดชาเพ็ทช็อบครับ
  • ราคามี 25-30 บาทครับ รับรองคุ้มค่ากับเงินที่เสียไปอย่างแน่นอน
  • จาก การที่ผมได้สั่งซื้ออาหาร แช่แช็งของ คุณอ๋อย ก่อนหน้านี้ หมาผมกกกกกินอาหาร น้อยกว่าที่เค้าควรจะกินแล้ว เหลือบ้างในบางมื้อ ผมได้ให้ แบบสด คลุก อาหารเม็ด ผสมข้าวไปนิดๆ กินดี ถ่ายไม่เหลว ส่วนอีก2ตัวที่เปนพัธุ์ ปั๊ก ตัวนี้เลือกกินมากๆถึงมากที่สุด ผมได้เอาอาหารที่ว่า มาต้ม โดยไม่ปรุงรสเลย เจ้าปั๊ก กินโดยไม่ลังเล คือปกติเจ้านี้กินยากมากๆแล้วกินแต่ตับย่างคลุก กับข้าว พอลองให้อาหาร แช่แข็งไปกินแบบไม่เหลือสักเม็ด ส่วนอีกตัวเปนหมาไทย เจ้านี้เคยกินอาหารแช่แข็งที่ซื้อตามห้าง อ๊วก ออกหมดแล้วเบื่ออาหารประเภทนี้ไปเลย พอใช้ของคุณ อ๋อย กลับกลายเปนว่ากินแล้วังไม่พอใจ แต่ด้วยกลัวจะอ้วนเลยให้กินพอประมาณ สรุปในระยะ เวลา2วันที่เริ่มกิน หมาที่บ้านเจริญ อาหารครับ แล้วก็ไม่แพงอย่างที่คิด แถมมาส่งถึงหน้าบ้านผม โอ้ววววว สุดยอด แถมอีกนิด ผมกินด้วยครับ เพราะมันหอมเกินจะห้ามใจไม่ได้แย่งหมานะแต่มันหอมจิงๆเลยเอาข้าวสวยร้อนๆ ราดด้วยอาหาร 1ทัพพี ใส่ซอสภูเขานิดๆไข่ดาว1ฟอง บอกตรงๆอร่อยโคตร คุณอ๋อย เด่วใกล้หมด ผมจะสั่งอีก10โล เด่วจะโทรไปบอกนะครับเอาอะไรบ้าง ขอบคุณครับที่บริการผมถึงหน้าบ้าน
  • พี่ครับระวังสุนัขที่บ้านพี่มองค้อนนะครับ (พี่เล่นแย่งซะ)
  • จัดตัวแทนเชียงใหม่ให้หน่อย รับรองลูกค้าเพียบ
  • เป็นเองเลยได้ไหมครับ อยากขายอ่ะ
  • ผมอยู่สุขา3จะซื้อได้ที่ไหนคับ ขายโลเท่าไหร่คับ โทรคุยได้เปล่าคับพี่ 084-0815484 ต้องการมากคับพี่อ๋อย