ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สนใจเป็นตัวแทนจำหน่ายมั้ยครับ
  • :005:อยากได้ตัวแทนจำหน่ายอาหารสุนัขแช่แข็งที่เชียงใหม่ มีใครสนใจบ้างครับ พอดีมีคนสนใจอาหารแช่แข็งพอสมควร สนใจติดต่อได้นะครับที่ :009:081-1043687 หรือที่ pong179@hotmail.com อ๋อย
    ไฟล์แนบ
    IMG0006A2.jpg 20K
    IMG0007A3.jpg 23K
  • ลพบุรีสั่งได้ไหม
  • แตกต่างกับเนื้อหมูยังไงเหรอคับ
  • เนื้อมีสารอาหารที่มีประโยชน์มากกว่าเนื้อหมู ที่ให้แต่ไขมัน อันนี้ถามเค้ามาอีกที ข้อมูลรอผู้รู้มาตอบอีกทีเน้อ
  • สวัสดีคับ ผมชื่อต้อ อยู่เชียงใหม่คับ

อยากทราบรายละเอียดน่ะคับ

krozero_yo@hotmail.com

ขอบคุณคับ
  • สวัสดีครับคุณ sanomans ลองหากลุ่มเพื่อนๆที่เลี้ยงสุนัขรวมกันสั่งเพื่อให้ได้จำนวนนิดนึง หรือสนใจเป็นตัวแทนจำหน่ายก็เชิญนะครับ ส่วนเรื่องที่แตกต่างจากเนื้อหมูอย่างไรนั้น อย่างที่คุณ rapbitZ บอกนั่นแหละ แต่เนื้อ ทานมากไม่ดีนะครับอาจทำให่ถ่ายยากนิดนึง แต่ในอาหารสุนัขแช่แข็งนั้นเราผสมในส่วนที่พอเหมาะกับความต้องการกับสุนัข ไม่เป็นโทษแน่นอนครับ :063:
  • ....ชายยังไงคะ ขายเป็นกิโล หรือ เป็นถุง..
    ...อยู่ลพบุรี เดียวสังรวมกับคุณ sanomans ก็ได้...
    ...แต่อยากทราบราคาและค่าส่งด้วย...
  • มาบอกกล่าว ครับ สุนัขกินดีมากครับทั้งแบบ สุกและ ดิบ ถ่ายออกมาปกติไม่เหลว แถมเจริญอาหาร ทั้งสุนัขและคน 55555 หอมมากครับแตกต่างจากในห้างที่ขายทั่วไป สังเกตุนะครับในห้างเวลาเราเอามาต้ม กลิ่นมันจะแรงๆแล้วเวลาเย็นตัวจะจับกันไปไข แต่ของคุณ อ๋อย ไม่เปนไขเลย แถมตัวที่กินยากๆกลับเปนว่า กินง่ายอย่างที่ผมเองนั่งมองแล้วอดยิ้มไม่ได้ ผมเอามาผสมกับอาหารเม็ดและข้าวอีกที เยี่ยมครับ
  • ขายเป็นถุงครับถุงละ 1 กิโล ราคากิโลละ 25-30 บาทครับ ส่วนการขนส่งนั้นโทรคุยกันดีกว่าครับ หากคุยถูกคอ ส่งฟรีครับ
  • จัดมา อย่างระ 5 โล คับ เจ้จะเอาเท่าไหร่ส่งที่เดี่ยวเลย 555
  • ...น้องป้อน สั่งให้พี่ด้วย อย่างละ 5 โล เหมือนกัน..
    ...แล้วจะให้พี่เอาตังไปให้ที่ร้านเลยป่าว...
    ...ยังไงก็โทรมาบอกพี่ด้วยนะ...
    ...ขอบคุณครับ..
  • เอาเมื่อไหร่ดีครับ
  • จัดให้
    ไฟล์แนบ
    DSC05661.JPG 90K
    DSC05682.JPG 96K
    DSC05671.JPG 89K
    DSC05668.JPG 98K
    DSC05663.JPG 98K
  • ต่อๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC05687.JPG 94K
    DSC05700.JPG 88K