ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สุดยอดเลยพี่เพรช
  • เพ่เพ็ด...m3 หล่อมากมาย อิอิ
  • สวยและน่ารักทั้งนั้นเลยครับ
  • พระเจ้า สวยมากๆ พึ่งได้มาเอง เสียดายไม่งั้น โดนแน่ๆ ยังไม่เก่งกล้าที่จะเลี้ยง 2 ตัวครับ
  • เชียร์จมูกแดงครับ สวยๆ 14วันตัวเบ่อเริ้มเลยครับคุณเพชร:063:
  • มีบริการส่งต่างจังหวัดไหมครับ
  • ชุดนี้บอกได้คำเดียวว่าเสีนความรู้สึกมากๆ กับคำพูดของคุณเอง "CommentAuthormancandyCommentTimeNov 10th 2009
    ต้องบอกก่อนเลย ว่า ชุดนี้ เป็นชุดที่ ผมตั่งใจ ทำเพื่อ จะเก็บไว้เล่นกันเองใน กลุ่ม

... แต่ถ้ามีใครสนใจ หรือชอบ แนวเดียวกับผม อยากแบ่งไป เลี้ยงดู ก็ยินดีครับ เรื่องราคา ไม่แพงแน่นอนครับ คงขึ้น อยู่กับ ตัวลูกหมา และ ตัว ท่านเอง ด้วยว่าพอใจ แค่ไหนกับคำว่า ได้เป็นเจ้าของพิทบลู ซักตัว......

...พิเศษ สำหรับท่านที่ ต้องเสียสุนักของท่านไป จากโรคร้าย หรือ จาก ความชรา แต่ตัวท่านยังมี ความรัก ใน สุนัก พัน พิทบลู อยู่ ติดต่อมาเลย ครับ ยินดีแบ่งให้ใน ราคาพิเศษ จริงๆ

................................... (081-4249022) เพชร ครับ ............................. ยินดีคุย กับทุกท่าน ครับ ( เรื่อง หมา นะครับ )

(ทำเอง / เล่นเอง / โดนด่าเอง) สุโคย่ แน่นอน " นี่ขนาดราคาที่ว่าไม่แพงของคุณนะเนี่ย ถ้าแพงน่ะสงสัยโคดๆ เลยมัง โชคดีที่ลูกหมาออกมาน่ารักดี แต่โชคร้ายที่คนไม่มีเงิน ไม่มีสิทธิเหมือนกับคำพูดของคุณเมื่อวันวานนนนน ว่าราคาไม่แพง
  • ผีตัวบนครับผมก็ไม่เห็นว่าราคา5000-6000บาทมันจะแพงตรงไหนเลยอ่ะ
    ราคาก็สมน้ำสมเนื้อดีอ่ะถ้าแพงไปสำหรับผีก็โทรไปต่อพี่เค้าก็คงลดให้อะเหละ
    เค้าเลี้ยงก็มีค่าใช้จ่ายเหมือนกันนะ
  • เด็กๆสวยดีเพชร กำลังอ้วนจ่ำม่ำกันเชียว

ส่วนเรื่องมีทติ้งสรุปว่างัยส่งข่าวบ้างนะครับ

จะได้เตรียมจับลูกชายกะลูกสาว มากรูมมิ่งไว้รอไปเที่ยวพิดโลกเย้..
    ไฟล์แนบ
    36013.jpg 52K
    2901.jpg 53K
    DSC05005.JPG 58K
  • เข้าใจพูดดีแฮะ
  • ฮ่าๆๆๆๆ

พี่เพ็ด..นานาจิตตังน่า
  • สวยมากๆค่ะ ชอบมากๆ

มือใหม่หัดเลี้ยงค่ะ ชลบุรี
  • Good Morning ค่ะ พี่เพชร
    ว่าจะถามเรื่องใบเพ็ดน่ะค่ะ
    ว่าวันที่ขึ้นไปรับเจ้าตัวเล็กนี่ ได้ใบเพ็ด
    มาพร้อมกันเลยหรือป่าวคะ หรือว่าเด๋วส่งตามมา
    ทีหลัง (อยากเห็นหน้าเจ้าตัวน้อยใจจะขาดแล้วค่ะ) อิอิอิ
  • ของดีราคา เบาๆๆๆๆ คัยม่ายเอาก้อม่ายเปงไร.......

แต่เพิ้ลผมได้มา..2..ตัว อิ อิอิ.......ขอบคุง ..คร้าฟฟฟฟฟฟฟ...p"เพชร....

ขอหั้ยหมดไวไว..คร้าฟฟฟ
  • ผ่อนได้ไหมคับ พอดีงบน้อย ^^"

สนใจ m 4 คับ ชอบบ ๆ