ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• f1 คนสวยน่ารักที่ซู๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    รอหน่อยนะ เด๋วจาไปอุ้มกับมือเลย....:o001:
  • m1 ตัวใหญ่กว่าเพื่อนเลยอีกไม่กี่อาทิตย์คงได้เจอกันเด็กน้อย:o045:
  • ถามนิดค่ะพี่เพชร พ่อแม่ของเจ้าตัวน้อยนี่เป็นลูกใครอ่ะ
    กลัวจะเป็นสายเดียวกันจัง เพราะว่าตั้งใจจะให้เค้าเป็นคู่กันอ่ะ
    นี่เป็นต้นตระกูลของเจ้าเฮ็กเตอร์อ่ะ เจ้าเฮ็กเตอร์เค้าเป็นลูก
    ของลีวายส์กะมอคค่าอ่ะ สรุปเค้าสายเดียวกันป่าว เพราะว่า
    พ่อของเด็กๆเค้าหน้าตาเหมือนกับพ่อเฮ็กเตอร์เลยอ่ะ
  • เนี่ย ต้นตระกูลของเจ้าเฮ็กเตอร์เค้าอ่ะพี่
    ไฟล์แนบ
    07.jpg 116K
  • หมาผสมข้ามสายแบบนี้ยังขายได้ราคาอีกเหรอเนี้ยงง
  • :021::021::021:m2 หน่อยนะใกล้ถึงวันไปรับแล้ว:007::007::007:
  • หมาข้ามสายยังขายได้อีก 555 ^^
  • คราวนี้พิดโลกก็จะมีสมาชิกเพิ่มขึ้นแล้ว มีเพื่อนๆที่เลี้ยงพิทบูลเหมือนกันก็คงไม่เหงาแล้วซิเพชร:062::062:
  • :006:ลูกหมาสวยดีนะคับพี่เพชร อยากดได้เหมือนกันคับแต่แค่หมาที่บ้านตัวเดี๋ยวก็ปวดหัวแล้ว
    ขอให้หมดไวๆนะคับ
    ส่วน :001: เรื่องที่ผมหาวัสดุไปทำอะไรนั้นผมขอปิดเงียบก่อน แล้วค่อยมาโชว์ตอนเสร็จแล้ว
    :012:แต่ก็ไม่รูว่าจะนานเท่าไรเหมือนกันคับพี่เพชร รอๆก่อนนะ :013:
  • คุณ mancandy คับสนใจมาก ราคาก็ไม่แพง
    พ่อหมากับแม่หมาสายไหนคับ
  • :031::031::031:ผมต้องทำบุญแน่(อิอิ)โชดดีถูกรางวัลนิดหน่อยเจ้าM2นำโชคละ:018::018::018:
  • ขอถามจากใจครับผมคือผมอยู่กำแพงครับคุณอยู่ไหนครับ

ชุดนี้จะมีคอกหน้าไหมครับเนี่ย

คือสนใจมากครับแต่...ตอนนี้ไม่พร้อม

เพิ่งทำบ้านอ่ะครับ

จะมีคอกหน้าไหมตอบด้วยนะครับ...สนใจๆๆๆ มากๆๆๆ>>>
  • สวยๆทุกตัวเลยครับคุณเพชร Red Bully :006:
  • อยากดั้ยจัง..คร้าฟฟฟ(แต่ม่ายมีตังค์)..

ม่าย รู้เจ้าของ.หมา.จะเมตามั้ย(อยากดั้ยของฟร๊).อิอิอิอิอิ

น่ารักทุกตัว.เลย.คร้าฟฟ..p"เพชร
  • หวัดดีจ้าพี่เพชร

ขอบคุณมาสำหรับความกระจ่างเกี่ยวกับน้องหมาเมื่อวานนี้
    น่ะค่ะ แล้วเรื่องป้อนยา วิธีจับนอนหงายของพี่ได้ผลชะงักเลย
    ค่ะ ทีเดียวอยู่ 5555 :o003:
  • อยากได้ เรดบลูลี่แฟนซี มากกว่าง่ะ
  • แบบนี้ มันเรดบลูลี่ตรงไหนว่ะ
  • :o003:พี่เพชรครับอย่าลืมupรูปตอน30วันให้ดูด้วยนะครับ