ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครที่โทรสั่งไว้ รีบ ๆ นะ
  • ได้มาเมื่อวาน 7 ถุง

ตอนนี้ เหลือ 2 ถุง แล้ว !!!

สำหรับคนที่ผมโทรติดต่อกลับไปแล้ว นั่งตีพุงรอได้เลยครับ

แชมพู F1 พรีเมี่ยมเกรด 0.5 ลิตร ตอนนี้ที่ร้านมีของแล้วครับ

ซื้ออาหารหรือแชมพู ซื้อแล้วได้ ถุงผ้าลดโลกร้อน ฟรี !!! เป็นของขวัญปีใหม่จาก pitbullzone ด้วยนะจ๊ะ

ปล. พี่มาร์ค !!! ถุงผ้า รุ่นแรก ของผม 2 ใบ นะพี่ อยากได้ 555
    ไฟล์แนบ
    pitbullzone.JPG 10K
  • โก๋ค๊า เพิ่งตื่นหรือยังไม่นอนคะ
  • เพิ่งตื่น เด้!!!

ทำไรอยู่ฟ่ะ ต่าย ??
  • กะลังจะไปนอน เพิ่งเวลเกมเสร็จ 5555+ อรุณสวัสดิ์ค่ะ

ไปนอนนะคะฝันดีค่ะ อิอิ
  • ตื่นโคตรเช้าเลย หรือว่ายังไม่นอนวะ
  • ถ้าสั่งต้องทำไงบ้างคะ
  • เล่นเกมอรัยเอ่ยครับ
  • Seal กะ ดรากอนนิก้า เล่นเพราะตัวการ์ตูนมันน่ารักดีค่ะ และสเปกเครื่องไม่สูงพอจะเล่นพวกภาพกราฟฟิกสวยๆเช่นแอตแลนติก้า

นี่ว่าจะไปเล่นเดม่อนละ เหตุผลเดิม มันน่ารักอ่ะ >.<

ใจจริงเล่นไรก็ได้ที่มันมีสัตว์เลี้ยงน่ารักๆอ่ะ - -"
  • Seal มีแต่โปร อย่าบอกนะว่าใช้อยู่
  • ใช้ให้โดนแบนหรอค๊าน้าผี

เวลเองกับมือค่ะ 100แล้ว มันคือเกม เล่นไปอย่าคิดไรมาก ช่วงนี้รุ้สึกดีขึ้น ไม่แลคไม่กระตุกมากกกกกกกกกกกกกกก เหมือนเมื่อก่อน

แล้วน้าผีใช้โปรด้วยหรอคะ อย่าบอกนะว่าใช้อ่ะ