ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอโทษนะครับ ขอความกรุณาครับ
  • วัน สองวันมานี้ ผมเห็นรูปพิทบูล น่าจะเป็นรูปของทางเมืองนอกนะครับ ตัวสีดำ เป็นมุมด้านหลังมัน และเห็นสัดส่วนกล้ามชัดมากๆอ่ะครับ ในรูปมีลายน้ำเขียนประมาณว่า Bruno(s) of 1403 อะไรซักอย่างครับ คือหมาน่าจะชื่อ Bruno ส่วนด้านหลังน่าจะเป็นชื่อคอก แต่หาไม่เจอแล้ว พอดีอยากเอารูปนั้นมาใช้งานหน่อยครับ ใครทราบขอความกรุณาส่งให้หน่อยได้มั้ยครับ

holdmydamnown@hotmail.com ขอบคุณมากๆครับ
  • ผมไม่ทราบครับ แต่ก็เห็นใจมากมาก
    ลองเอาตัวนี้ไปดูก่อน เผื่อว่าใช้แทนได้
    :030::030::030::030::030::030:
    ไฟล์แนบ
    DSC04521_resize2.JPG 80K
  • 55555 น่ารักเชียวเจ้าตัวนี้ ยังไงก็ขอบคุณครับ