ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตามคืนเงินทอน !!!~
  • พี่คนที่อยู่ในหมู่บ้าน ภาณุ ฯ ซอย 15 ที่มาซื้ออาหารที่ร้านวันนี้ ถ้าเปิดมาดูรบกวนขอเบอร์ติดต่อกลับด้วยครับ พอดี แฟนผมทอนเงินขาด !!

พรุ่งนี้ยังไงจะเอาเงินไปคืนให้นะครับ ขออภัยอีกครั้ง

ไฟล์แนบ
    Re-151_profile.jpg 33K
  • ยกย่อง เลยครับ อย่างนี้สิ คนไทยทำได้ประเทศเจริญ
  • ยอดเยี่ยมเลยครับโก๋ (เห็นเขาเรียกมั่ง เลยเรียกตาม ) น้ำใจงาม
  • :015:หวัดดีตอนเช้าครับ Mushachi aumstep แล้วก็น้าผี

พูดแล้วอาย 5555 เราก็พูดอย่างยืดอกเลย "ราคาเดียวทั่วประเทศ" ตอนทอนเงินไปแล้ว แฟนผมบอกว่าเค้าก็ทำหน้าแปลก ๆ ที่ไหนได้ ทอนขาดไป 40 .- ขึ้นราคาให้เอฟวันซะงั้น 55555:006:
  • เยี่ยมมากโก๋โอ๊ค นโยบายที่ดีที่สุดในทุกธุรกิจก็คือเรื่องนี้ละครับ
  • อ้าวววววววววววว น้องกูมีแฟนแล้วหรือนี่ นึกว่ายังโสด ฮ่าๆๆๆ
  • ลูกผู้ชายตัวจริง
  • ozaka มาอีกแล้ว เตรียมพระมาแลกแล้วครับ 5555+
  • โก๋เค้ามีตั้งนานแล้วป๋า ป๋าตกข่าวอ่ะ อิอิ
  • สโลแกนผม ในการทำธุรกิจครับ
    .....ห้ามเสียเครดิต
    .....ห้ามตุกติกเรื่องเงิน
    .....ห้ามเสียเวลา (ถ้าไม่จำเป็น)
    ...................................................
    ยอดเยี่ยมครับ มีความเป็นนักธุรกิจดีมากครับ
    ยกย่อง ยกย่อง
  • สงสัยต้องถามพี่ยุทธซะแหล่ว เห็นบอกว่าทำงานอยู่บริษัทพี่ยุทธแถวพระราม 2

ที่ร้านก็ไม่มี มอไซด์ ไม่งั้นคงไปตามหาในซอยเองแล้ว ^ ^
  • สู้ๆพี่โอ๊คต้าแมนผดุงความยุติธรรมไฮ้!
  • ว้าววๆๆๆๆ หน้าตาก้อดีแถมยังจิตใจดีอีก
    น่ารักจังพี่ท่าน อิอิ
    ไฟล์แนบ
    varabee.jpg 59K
  • วันที่ 26 เดือนนี้ทำตัวให้ว่างนะครับน้องโอ๊ค งานบุญบ้านพี่จักรขาใหญ่มาเพียบ อาทิเช่น ป๋า มาร์ค มาเฟีย / พี่โฟล์ค Patriot / เหลียง วังเวง และ Super Star อีกเพียบ..!!
    ปล. ห้ามบิด ห้ามพลิ้ว ห้ามไม่ว่าง ห้าเจ็บ ห้ามป่วย แล้วก็ห้ามแกล้งทำรถคล่ำนะไอ้น้องรัก.
    ไฟล์แนบ
    642.jpg 73K
  • *** ' 26 เรอะนั้นนะงานเข้าอีกแว้วสงสัยจะอดวะพี่บิว.....

โก๋โอ๊คๆๆๆๆ... ขโขยหมาผมไปเอามาคืนด้วยๆๆๆ

ถ่ายรูปมาให้ดูไวๆๆๆ... ตัวนี้สงสัยจะไม่ได้คืนโก๋เอาไปซะแว้ว

เล่นที่เผลอไปอุ็มตอนผมไม่อยู่ๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    PB214487-00.jpg 79K
  • เยี่ยม
  • ข่าวว่ายอดขายกระฉูด จนส่งไม่ทันเลยหรือท่าน ฮ่าๆๆๆ

พรุ่งนี้นะท่านนะ อาหารเอฟวันถึงร้านท่านแน่ เชื่อหรือยังเอฟวัน มีลูกค้าประจำอยู่จริง เย้ๆๆๆๆๆ
  • เดือนแรก สั่งมา รวมพรุ่งนี้ก็ 37 กระสอบได้ นี่มีลูกค้าบางรายผมไปส่งให้ไม่ได้เพราะตอนนั้นยังไม่มีคนช่วยส่ง 555

ทะลุเป้า ๆ
  • ดีใจด้วยน้องรัก ขอให้รวยๆๆๆๆๆๆ ค้าขายเจริญรุ่งเรืองครับ

จำคำพี่ไว้เลยน้อง ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน นโยบายนี้สำคัญที่สุด

ค้าขาย ทำธุรกิจ ต้องเก็บเงินได้ ขายได้ แต่เก็บเงินไม่ได้ ก็อย่าขายดีกว่าครับ
    ค้าขายต้องกล้าพูด มันคืออาชีพ มันคือธุรกิจ มีกำไรมีขาดทุน จำไว้ลูกค้าทุกคนคือเพื่อนเรา จงให้ความสำคัญเท่าเทียมกัน
    ถ้าไม่จำเป็น อย่าให้เพื่อนสนิทซื้อเชื่อ เกิดเพื่อนแกล้งลืม แล้วเราทวงเดี๋ยวจะผิดใจกันแล้วเสียเพื่อนโดยไม่จำเป็น
    เพื่อนคือเพื่อน กินเที่ยวด้วยกันเต็มที่เลยครับ ถึงไหนถึงกัน แต่ทำธรกิจ ต้องมีวินัยทางการเงิน ไม่งั้นมีปัญหาแน่ครับ

เมื่อก่อนพี่ไม่กล้าพูด ปล่อยให้ค้าง ทับบิลไปทับบิลมา แกล้งลืมจ่ายซะงั้น ตอนหลังไม่กล้าเข้าบอร์ดนี้ หนีไปเล่นบอร์ดอื่น ฮา...............

เอฟวัน มีวันนี้ได้คือความตรงไปตรงมา ตอนแรกคนไม่เข้าใจก็หาว่าหยิ่ง แต่ตอนนี้เริ่มเข้าใจนโยบายแล้ว
    ก้าวช้าๆ แต่มั่นคง ดีกว่าวิ่งในขณะที่เรายังไม่พร้อม วิ่งเร็ว ล้มแรง เจ็บหนัก รักษานานนนนนน
    ที่กล้าพูดแบบนี้ เพราะโดนมาเยอะ ยิ่งตีซี้ หวานๆ มายิ่งต้องระวัง

ใครแวะไปอุดหนุนโก๋โอ๊ค โปรดอย่าซื้อเงินเชื่อนะครับ
    ช่วงเปิดกิจการใหม่ๆ ผมเข้าใจเลยว่าหมุนเงินมันปวดหัวแค่ไหน
    รักเพื่อนต้องสนับสนุนเพื่อน อย่าไปสร้างความลำบากใจให้เพื่อน เด้อออออ พี่น้อง

เจอกันวันงานครับ :005: