ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชาวปากน้ำเตรียมตัวเฮ
  • :005:เนื่องจากว่าเรากำลังจะมีตัวแทนจำหน่ายอยู่แถวๆ แพรกษา ทำให้ลูกค้าแถบปากน้ำ จะหาซื้อได้สะดวกยิ่งขึ้น และได้ยินมาว่า จะมีบริการส่งให้ด้วยครับ
  • น่ากินมั้ยล่ะ
    ไฟล์แนบ
    DSC056632.JPG 98K
  • รุมกันใหญ่
    ไฟล์แนบ
    DSC056713.JPG 89K
  • และก็ยังมี อ่อนนุช ลำลูกกาคลอง2 และอีกไม่นานจะมีแถวๆพนัสนิคมอีกด้วย
  • โคลงไก่บด ใช่ป่าว
  • yes โครงที่คนกินนี่แหละ แต่ผสมสารอาหารที่สุนัขต้องการไว้อย่างครบถ้วน
  • มีแล้วนะตัวแทนที่แพรกษา ปากน้ำ ....................คุณหนึ่ง new line ยังไงหล่ะ สนใจสอบถามคุณหนึ่งได้นะครับที่เบอร์ 08 34 34 9000 ได้ข่าวว่า สั่ง 10 โล ส่งถึงบ้านเลยครับ