ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พ่อสวยครับ แต่แม่เเหลมเป็นหอกเลยครับ พูดจริงๆนะ อย่าโกธร
  • แล้วหมาแดงตัวไหนมันไม่แหลมบ้างว่ะ ไอ้ฟวาย
  • เออแหลมจริงด้วย
  • ของพระราม3 ไง ไม่แหลม ไอ้ฟายกว่า..โลกแคบนะมึงงงง
  • สวยคับ ทั้ง 2 ตัวเลยย

ไคไวรีบเอาไปเน้อ.
  • ลูกใครวะ น่าเกลียด น่าชัง (พูดจริงๆ นะครับ ไม่ใช่คำโบราณที่ผู้ใหญ่เห็นเด็กแรกเกิดที่หน้าตาน่ารักน่าเอ็นดู)
  • ไม่สวยครับ ตามนั้น

ใครบอกสวยคงแปลก
  • มรึงกลับไปอ่านดูว่าเขาพัฒนาหมาแดงมาเพื่ออะไร ไอ้โครตฟราย ทำไมปากมันต้องแหลม ผ่ากะโหลกเอาฟรายออกมาบ้างน่ะ...ฮิๆ
  • มึงก็กลับไปดูมั่งนะ ว่าพัฒนาแล้วที่ไม่เเหลมมันก็มี ไอ้ฟายโคตรๆๆ มึงถามไม่ใช่หรอว่า หมาแดงตัวไหนบ้าง ไม่แหลม กูก็บอกไงที่ไม่แหลมก็มี ตรงประเด็นหน่อย ไอ้โง่กว่าฟายยย
    ชัดม่ะ
  • ก็กูบอกแล้วว่าให้เอาฟรายออกมาจากหังมรึงจะได้ฉลาดงัย...ไอ้ฟราย ไปเทียวปีใหม่ดีกว่า...ไปล่ะน่ะไอ้โครตฟาย
  • มึงอย่าแถครับ สันดานแบบนี้หน้าตัวเมียนะ
    ถามไรโง่ๆๆ พอกูตอบความจริงที่มันมี ก็แถ.... ตรงประเด็นหน่อย ไร้สมองว่ะ ฟายน่ะมันมึง
  • หมาผมไง ครับ ตัว เป็น หมาแดงหน้า ไม่ แหลม อ่ะ พี่ อย่าโกรษ นะ ครับ ผมเห็น เขาเถียง กัน
  • ก็ใช่ไงครับ หมาแดงหน้าไม่แหลมก็มี แม่งก็แถแบบผู้หญิงไปเรื่องอื่น ปัญญาอ่อนม่ะ
    มันนั่นแหละครับ ไอ้ผีฟายยย โง่แต่อวดภูมิฉลาด ไอ้ฟายยยย
  • พ่อ+แม่ ชื่อไรครับ
  • อยากได้ครับพี่แต่เงินไม่มี ขอตัวดิ555
  • เฮ้ย จะเถียงกันก็เถียงไป ผู้หญิงเกี่ยวไรด้วยฟะ