ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

@@@@@สวัสดีปีใหม่ครับ@@@@@
  • ปีใหม่ปีนี้ขอให้พี่น้องชาวPITBULLZONEมีความสูขและมีสุขภาพแข็งแรงทุกท่านครับ
    ไฟล์แนบ
    E291209_04P.gif 48K
  • สวัสดีปีใหม่เช่นกันคับ .....
  • :o060:วัดดีปีใหม่ทุกๆคน ...

ขอให้มีความสุขมากๆในวันปีใหม่

อันตัวผมไม่มีไรนอกจากคำพูดดีๆ ....

อัญเชิญเทพบนสวรรค์ทุกชั้นฟ้า
    ประสิทธิ์สถาพรชัยให้สุขศรี
    ขอให้ชาวร้อยฝันทุกท่านมี
    สุขเกษมเปรมปรีดิ์ทุกวี่วัน

สรรพโศกโรคร้ายให้หายหมด
    เกียรติยศพร้อมพรั่งบันดาลขวัญ
    เกียรติศักดิ์พูนเพิ่มเสริมชีวัน
    สบสุขสันต์วันดีปีใหม่เทอญ

มีคาวมสุขมากๆนะทุกคน