ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สวัสดีปีใหม่จ๊า 2553
  • :o001: ขอให้กิจการ งานใด ต่าง ให้เฮงๆๆๆ รวยๆๆๆๆ อำนาจวาสนาต่างๆประดังเข้ามา สู่ทุกท่าน สุขภาพ แข็งแรง อายุ ยิ่งยืนนาน ปลอดภัยทุกการเดินทาง การเดินทางทั้ง 8 ทิส ขอให้ใด้ โชคใด้ลาภ ตลอดปี 2553 เลย๗ สาธุๆๆๆ
  • HAPPY NEW YEAR 2010 ........รวยๆและสุขกายสุขใจคับ:008::008::008::005::005::005::036::036::036:
  • สวัสดีปีใหม่ด้วยคนครับ ขอให้พี่ๆ น้องทุกท่านจงประสพแต่ความโชคดี ไม่มีเจ็บไม่มีจนในวันปีใหม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    PC0600682.jpg 45K
  • :o001:วัดดีปีใหม่ทุกๆคน ...

ขอให้มีความสุขมากๆในวันปีใหม่

อันตัวผมไม่มีไรนอกจากคำพูดดีๆ ....

อัญเชิญเทพบนสวรรค์ทุกชั้นฟ้า
    ประสิทธิ์สถาพรชัยให้สุขศรี
    ขอให้ชาวร้อยฝันทุกท่านมี
    สุขเกษมเปรมปรีดิ์ทุกวี่วัน

สรรพโศกโรคร้ายให้หายหมด
    เกียรติยศพร้อมพรั่งบันดาลขวัญ
    เกียรติศักดิ์พูนเพิ่มเสริมชีวัน
    สบสุขสันต์วันดีปีใหม่เทอญ

มีคาวมสุขมากๆนะทุกคน
  • สาธุ...ธุ...ธุ ขอรับสิ่งดีๆทั้งหมด แล้วขอให้สิ่งดีๆเหล่านั้นย้อนกลับไปหาตัวท่านด้วยครับ
  • สาธุ...ธุ...ธุ ขอรับสิ่งดีๆทั้งหมด แล้วขอให้สิ่งดีๆเหล่านั้นย้อนกลับไปหาตัวท่านด้วยครับ
    ด้วยคนครับ
  • สวัสดีปีใหม่ ท่านวา เอาหมามาโชว์มั่งเด่ะ

อีโกลเด้นป้าพร ขี้เหร่ แต่น่าร๊ากกกกกก 555555
    ไฟล์แนบ
    เปิดประตู13.JPG 90K
  • สวัสดีปีใหม่ ขอให้มีความสุข ไม่เจ็บไม่ป่วย ขอให้รวย รวย รวย
    ไฟล์แนบ
    P6130221.jpg 48K
    chino3.jpg 28K