ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จะรู้ได้ยังไงว่าหมาเราท้อง
  • เม็นเพิ่งหมดไปเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว กลัวว่ามันจะโดนหมาอื่นขึ้นไปแล้วขนาดขังไว้แล้วแยกไว้แล้วแต่ก็ยังวิตกกลัวมันจะท้อง

เพราะเมื่อเช้าดูนมมันเมหือนจะตั้งๆแต่ที่ผ่านมาไม่เคยสังเกตเหมือนกันว่ามันตั้งแบบนี้รึเปล่า

พอจะมีวิธีดูมั้ยครับว่ามันท้องรึยัง คลำๆดูก็ไม่มีครับ

ขอบคุณครับ:025::026:
  • ครบ 1 เดือนเอาไปอุลตร้าซาวเลยครับหรือสังเกตุตอนกินก้ได้ครับกินตะกะขึ้นก็เข้าข่ายแล้วครับ
  • :o010:มันจะขู่หรือส่งเสียรคำรามเวลาตัวผู้เข้าใกล้ครับ
  • ระยะ 1 เดือน พิจารณาจากภายนอกที่เห็น ตัดสินไม่ได้หรอกครับ
    จะชัดเจนเมื่อครบ 35 วันขึ้นไป
    และจะชัดเจนยิ่งๆขึ้นทุกๆวันนับจากวันที่ผ่านจากนั้นไป