ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เฮ็กเตอร์&ส้มเช้ง
  • อัพเดทคับ
    ผมชื่อเฮ็กเตอร์ พิทเมืองชล คับ ตอนนี้3เดือนแล้วคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC05255_resize.JPG 63K
  • นี่ผมถ่ายกับพ่อคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC05186_resize.JPG 67K
  • พ่อพาไปเที่ยวแอ่วเหนือมาคับ
    และนี่ที่นอนของผม
    ไฟล์แนบ
    DSC05244_resize.JPG 74K
  • นี่ผมนอนกับพ่อในเต็นท์เลยนะ
    ลืมบอกไป ผมชอบนอนดิ้นคับ แถมกรนอีกต่างหาก
    ไฟล์แนบ
    DSC05247_resize.JPG 74K
  • ผมมีสาวมาแนะนำตัวด้วยคับ
    เธอชื่อ ส้มเช้ง ตอนนี้อายุ 1 เดือนกับ 14 วันแล้วคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC05289_resize.JPG 44K
  • แต่เขี้ยวเธอแหลมมากคับ
    เวลาเธอนอนบนตักแม่ น่ารักที่ซู๊ดดดดดดดดดด
    ไฟล์แนบ
    DSC05315_resize.JPG 85K
    DSC05278_resize.JPG 57K
  • เธอมาไกลจากพิษณุโลกเชียวนะ
    แถมเธอยังชอบแกล้งผมอีกต่างหาก
    ไฟล์แนบ
    DSC05281_resize.JPG 77K
    DSC05288_resize.JPG 71K
  • รูปรวมคับ กว่าพ่อจะจับให้ถ่ายได้ ยากมากคับ
    เพราะว่าผมชอบแกล้งกันอ่ะคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC05282_resize.JPG 64K
  • แถมให้อีกกับรูปหล่อๆของผม
    พ่อบอกว่า เด๋วพาส้มเช้งไปตัดหูก่อน
    แล้วจะมาอัพรูปให้ดูใหม่นะคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC05182_resize.JPG 57K
    DSC05316_resize.JPG 59K
  • ช่วยติ ชม ผมด้วยนะคับ
    เพราะว่าพ่อผมเค้าเป็นมือใหม่น่ะคับ
    ไม่มีประสบการณ์ในการเลี้ยงพิท
    แต่เค้าก้อบอกว่าจะเลี้ยงให้ดีที่สุดคับ

แล้วเจอกันใหม่นะคร๊าบบบบบบบบบ
  • :013::013:2 ตัวบ้านแตกแน่ๆๆเลยครับ
  • ผมมี คอกเดียวกับเจ้า ตัวแดง คร้าฟฟฟฟฟ.............

สวย คับ..2ตัวเลย............
  • :m008: สวัสดีคะ ยินดีที่ได้รู้จักคะ เฮ็กเตอร์ น่ารักมากคะ ตัดหูที่ไหนคะชอบอะ
    พอดีว่าอาทิตย์หน้าจะพาลูกชายไปตัดหูที่ชลบุรี ช่วยแนะนำร้านหน่อยคะว่าอยู่ที่ไหน
  • :o020:ตัดที่ชลบุรีสัตวรักษ์คับ อยู่แถวตลาดใหม่ใกล้เฉลิมไทยคับ
  • อ๋อ คะ ตั้งใจจะไปตัดที่นั่นอยู่พอดี คะ ขอบคุณมากนะคะ
  • สวัสดีครับ ผมก็เป็นอีกคนที่ได้พี่น้องของส้มเช้งมา ชื่อ บรู๊ยย ส่วนผมชื่อโอ๊ตคนเมืองเลย
    ติชมด้วยนะครับยอมรับทุกความคิดเห็น:013::013::013:
    ไฟล์แนบ
    บรู๊ยยย.JPG 17K
    บรู๊ยย.JPG 16K
  • เด็กๆๆก็น่ารักแบบนี้แหละ โตมาอย่าร้องจ๊ากล่ะครับ
  • ทำงานอยู่ TGT หรือเปล่าครับ
  • คับ อยู่ TGT เหมือนกันเหรอคับ
  • :o043:ได้เห็น ส้มเช้งมีความสุข แบบนี้ผมก็ดีใจครับ ถ้าน้องพร มี อะไร โทรมาได้ เสมอนะครับ ( ตัดหูแล้วเอามาโชร์มังนะ อิอิ )

....................................................................................................................................

:o068:พี่โอ๊ต สบายดีนะครับ เจ้าบรู๊ยยยทำน่างงมาก คงกลัวตก โซฟา 555+ มีอะไรโทรมา ได้ ตลอดนะ พี่

.................................................................................................................:o032:
  • ผมเห็นพีชายเปิดเมลล์ให้ดูครับจำลูกหมาสองตัวนี้ได้ พี่ชายผมชื่อโอ๋ ครับอยู่จัดซื้อ
  • อ๋อ น้องพี่โอ๋นี่เอง
    เห็นว่าวันนี้พี่โอ๋จะพาเจ้าจัมเปอร์มาเที่ยวที่บ้านน่ะ
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ
  • พอดีแฟนผมเค้าอยู่แผนกจัดซื้อเหมือนกันคับ แผนกเดียวกันกับพี่โอ๋
  • เล็กๆอายุขนาดนี้เลี้ยงสนุกดีขอให้มีความสุขกะมันนะครับ
  • สวัสดีครับ
    ที่เเท้ก็เด็กๆ จากบ้านพี่เพชรนี่เอง
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

มี 2 ตัวเหมือนกันครับ
    ไฟล์แนบ
    นอน4.jpg 54K
    สงสัย2.jpg 92K
  • เดกๆ ในสังกัด พี่โคเคน นี่เอง
    น่ารักมากๆๆเรยยคะ ^^
  • :o013:ขอบคุณทุกเสียงที่ชมคับ
    แต่ว่าตัวเล็กดูท่าจะเอาเรื่องอยู่
    ดุแต่เด็กเล๊ยยยยยยยยยยยย
  • ถ้าให้ตินะครับ ก็น่ารักดี ถ้าชมนะครับ สวยมากกก
  • เจ้าตัวเล็กก็น่ารักสมส่วนดีครับ
  • oน้องหมาน่ารักมากเลยขนสวยมาก