ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปฏิทินกิจกรรม
  • ใครมีกิจกรรมที่ไหนลงไว้ตรงนี้นะครับ จะเอาปักหมุดไว้ที่เมนูด้านข้างครับ
  • ลงไว้ก่อนเลย
    Open House Party April 2010
  • ไม่ใบ้ให้ซักนิดนึงเกี่ยวกับงาน Open House Party April 2010 หรือครับคุณมุ๊???
  • :008::008:ตะพานหิน ขอคิวพี่ๆน้องๆปลายเดือนตุลาคมมาเจอกันนะครับ

ยังไม่แน่ว่าจะเป็นวันอาทิตย์ที่ 24 หรือ 31ตุลาคม 2553:004::004:

ขอเวลาอีกแป๊บจะแจ้งวันที่แน่นอนให้ป๋าทราบอีกทีครับ:029::029:

ขอจัดช่วงปลายฝนต้นหนาวเลย เพื่อเลี่ยงไม่ให้ชนกับงานของเพื่อนๆที่อื่นครับ:065::065:

ครั้งนี้จัดในอาคารไม่ต้องกลัวฝนครับ ตอนนี้วางงานไว้หมดแล้ว:062::062:

ที่ล่ามสุนัขในอาคาร แบบไม่ต้องตอกหมุดก็เตรียมแล้ว (พี่ๆจะได้เอาหมาออกมาโชว์ได้เต็มที่):063::063:

แต่กำหนดวันที่แน่นอนต้องรอปฏิทินกิจกรรมจากทางเทศบาลก่อนครับ:015::015::015::015:
    ไฟล์แนบ
    00_pit00.jpg 96K
  • :o049:ตะพานหินมีงานดีๆอีกเเล้วครับท่าน.........
    จัดเมื่อไหร่ปายยยด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย........:m086:
  • กลุ่มไหน ที่อยากมีกระทู้เป็นของตัวเอง สามารถขอเป็นรายๆได้นะครับ
    หากเราพิจารณาแล้วว่า สมควรจะมีกระทู้เป็นของตัวเองได้ เราจะทำเมนูไว้ให้ที่ด้านข้าง
    ท่านสามารถเข้ามาอับเดทข้อมูลกลุ่มของท่านได้ตลอด และกระทู้จะได้ไม่ตกหน้าด้วย

ตอนนี้ที่ทำไว้ให้แล้วคือ กลุ่ม BB และที่กำลังจะดำเนินการให้ต่อไป คือ พระรามสาม ชลบุรีคูลแค้มป์ ปาร์คเวย์บูลลี่ กลุ่มตะพานหิน ฯลฯ
    รบกวนท่านตั้งกระทู้เป็นชื่อกลุ่มของตัวเองก่อนนะครับ ท่านจะได้สามารถแก้ไขกระทู้ของท่านได้
  • เมษาฯนี้ มีข่าวดีแล้วใช่ไหมท่านมุ เย้ๆๆๆๆๆ
  • น่าจะทันนะคร๊าบ 555
  • ตะพานหิน จัดมีรึเราจะไม่ไป แมคร์ ลายตัวคับ
    ไฟล์แนบ
    แมคร์.jpg 107K
  • ท่านมุ เมษามาแล้วครับทั่น
  • เงียบๆๆ.....เป็นไงบาง....สอกอ....สนุกปะพี่ที่พานหินนะ
  • วันนี้พึงไปรับลูกชายมาเลี้ยงอีกตัว...เหนื่อยโคตร....กลงแม่งโคตรหนักเลยวะพี่
  • งานที่เมืองทองมีใครไปมั้งครับ
  • ขออภัยเพื่อน ๆ ที่ผ่านมายุ่งมาก ๆ ต้องเก็บรายละเอียดงาน
    ตอนนี้พร้อมแล้ว เด๋วขอประสานงานกับพี่มาร์คอีกครั้งนะครับ
    ว่ายังไงแล้วจะแจ้งให้ทราบ
  • เตรียมตัวให้พร้อมปีนี้ท่าทางจะงานชุกว่ะ
  • ผมขอจองคิว วันจัดงานตามนี้ไว้ก่อนเลยนะครับ

วันอาทิตย์ที่ 28 พฤศจิกายน 2553
    งานฉลองครบรอบ 12 ปี พิตบูลโซน (งานนี้จะเป็นงานใหญ่ส่งท้ายปีครับ)

และวันอาทิตย์ ที่ 18 กรกฎาคม 2553 นี้
    เป็นมีทติ้งเล็กๆ ของกลุ่มบรีดเดอร์ ที่ร้าน พิตบูลคาเฟ่แอนด์ช๊อป
    งานนี้จะโทรเรียนเชิญด้วยตนเอง หรือฝากเพื่อนๆโทรเรียนเชิญนะครับ
    เปิดร้านแนะตัวอย่างไม่เป็นทางการ และอยากประชุมปรึกษาหารือแนวทางการทำกิจกรรมสำหรับพวกเรา

และทุกวันอาทิตย์ที่สองของทุกเดือน ผมจะจัดมีทติ้งเล็กๆ สำหรับชาวพิตบูลที่ชื่นชอบกิจกรรม
    เอาสุนัขมาออกกำลังกายกัน เราจะเปิดคลีนิคให้คำแนะนำการฝึก ทุกประเภท ใครว่างก็อยากเรียนเชิญให้แวะมา

เริ่มอาทิตย์แรก อาทิตย์ที่ 8 สิงหาคม และ ทุกวันอาทิตย์ที่สองของเดือน ดูตามปฏิทินเลยครับ
    เราจะเตรียมตัวรองรับกิจกรรม ทั้งประกวด และลากน้ำหนัก อยากขอความร่วมมือ ท่านที่ชื่นชอบในกีฬาสำหรับพิตบูลมากันให้พร้อมหน้านะครับ

สุนัขเราพร้อมเมื่อไร เราจะกลับมาจัดงานลากกันอีกครั้ง
  • หวัดดีค่ะพี่มาร์ค
  • ใครจะมีงานอะไรเอามาลงไว้ตรงนี้หน่อยครับ คนโทรมาถามแล้วหาไม่ค่อยเจอ
    ขอฝากด้วยนะครับ เอาไว้เป็นปฏิทินกิจกรรมของพวกเรา จะได้เตรียมตัวถูก
  • ขอสวัสดีคุณพี่ๆคุณน้องๆ pitbuiiZone ทูกๆท่านครับ ...

ทางลพบุรีมีข่าวจะมาแจ้งให้ทุกท่านทราบครับว่า ...

ในวันที่ 10 ธันวาคม ที่จะมาถึงในอีกไม่นานนี้ ทางลพบุรีจะมีการจัดมิตต๊งครั้งใหม่ที่น่าจะใหญ่กว่าเดิม ...

พวกเรา "กลุ่มผู้เลี้ยงสุนัขpitbull ลพบุรี " จึงอยากจะเชิญชวนพวกพี่ๆที่สนใจจะมาร่วมงานร่วมสนุกกับพวกเรา มากันเยอะๆยิ่งดีครับ...

งานจะมีขึ้นที่หน้าโรตัสลพบุรีเหมือนปีที่แล้ว เห็นพวกพี่ๆในกลุ่มคุยๆกันว่าจะมีการจัดหา "สาวโคโยตี้"มาในงานนี้ด้วย ...

โผมแจ้งวันที่และสถานที่มาก่อนนะครับ และรายละเอียดเพิ่มเติมจะแจ้งมาให้ทราบอีกทีครับ ...
    ไฟล์แนบ
    LPC3[1]9.jpg 77K
  • หรือมาดูที่นี่เลยคับ ขอบคุนคับ ...

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=17179&page=1#Item_18
  • :008::008:ขออภัยเพื่อนๆทุกๆท่านครับ...:029::029::029:

เนื่องจากในเดือนตุลาคมจะมีงานของกลุ่มต่างๆเยอะมาก

และเป็นช่วงเวลาที่ใกล้กับงานใหญ่ของชาวพิทบูลที่พัทยาเกินไป

ทางกลุ่มจึงขอเลื่อนงานมีทติ้งของกลุ่มตะพานหินออกไปเป็นช่วงต้นปีหน้า

เพื่อที่จะได้ไม่เกิดการจัดงานชนกันหรือใกล้กันกับเพื่อนๆมากเกินไป

และที่สำคัญคือ..เพื่อเตรียมความพร้อมของงานที่เราจะทำให้สมบูรณ์ที่สุด

สัญญาว่า..พวกเราตั้งใจจะทำมันอย่างดีที่สุดเท่าที่จะทำได้..ขอบคุณครับ
    :029::029::029::029::029::029::029::029::029::029::029::029::029::029:
  • งานปีนี้งานแรก พันทิพย์ งานสองตะพานหิน งานสามทีไหน ใส่ลงมาเลยครับจะได้จัดคิวถูก
  • :001: :002: :003: :012: :013: :016: :018: :019: :025: :o017:
  • งานประกวดที่ตะพานหินวันที่ 20 มีนา ตามด้วยเดือน พค ที่พัทยาครับพี่น้อง เตรียมตัวเตรียมใจให้พร้อมครับ