ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติเฮียเหลียงครับ
  • เนื่องจากเมื่อวานผมเข้าไปที่ D1 ไปขนตู้ไอติมที่ป้าพรเอามาเลี้ยงไปคืน พี่อ้อยบอกว่า เฮียเหลียงแอบมีงอน ทำไมไม่เอารูปหมาเทพลงกระทู้เยี่ยมชม D1
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=12087&page=1#Item_30

เป็นความผิดผมเองครับ ผมไม่ได้ลงรูปเจ้า พาโว เพราะคิดว่า เฮียเหลียงอาจจะซุ่ม ยังไม่อยากเปิดตัว เลยไม่ได้ลงไว้ครับ :o004:

ได้รับไฟเขียวจากพี่อ้อยว่าเฮียเหลียงโอเค ก็ถือโอกาสฝากรูปให้เลยนะครับ :m102:

ผมชอบโคตรอ่ะ หน้ามันน่ารักดีครับ :m028:
    ไฟล์แนบ
    P1110961.JPG 93K
    P1110960.JPG 93K
    P1110959.JPG 97K
    P1110958.JPG 98K
    P1110963.JPG 95K
  • *** สวยโครตๆๆๆๆๆๆๆๆ ชอบมากเฮียเหลียงๆๆๆๆๆ

โดนใจจิงๆๆๆครีาบๆๆๆ
  • ขอบคุณน้องต่อ มากก๊าบบบบ ที่ช่วยเป็นธุระเอาตู้ไอติมไปคืน

เฮียเหลียง ไอพาโว มาจากไหนอ่ะ ไหนว่าเลี้ยงตัวเดียวไงเฮีย เรดไบเลย์อ่ะ
  • สวยมากๆ ครับ
  • สวยครับ หน้า แบบนี้ หัวแบบนี้ ชอบ.
  • :m001:เปิดรับผสมตอนไหนบอกด้วยครับ เผอิญ หาพ่อพันธ์สามสีสวยๆอยู่พอดีครับ :m019:
  • ขอบคุณครับสำหรับคำชมแล้วจะไปบอกมันให้นะครับ ว่าพี่ๆน้าๆชมว่ามันสวย
  • ฝีมือถ่ายรูปต้องพัฒนาอีกเยอะวะ หมาเทพ ถ่ายออกมาขาถ่าง กลายเป็นเทพ โพธิ์งามเลย ฮ่าๆๆ
  • โห.....อาวุธลับ โดนแง้มคลัง ออกมาดูซะแล้ว

อุตส่าห์ซุ่มแทบตาย ท่านใดที่จะจองเป็นบ่าวให้กับลูกสาวที่บ้านก็คงต้องรอกันไปก่อนนะครับ

ตอนนี้มันยังไม่แปดเดือนเลย :006:
    ไฟล์แนบ
    CAI.jpg 76K
  • สัดส่วนและสีสันเข้าตากรรมการมากครับ สรุปสวยโดนจัย หมาสวยมากครับ
  • กราบสวัสดีแทบกระโปกไอ่เหลียง หน้าลิง หมามรึงรึนี่..?? ชีวิตไอ่ พาโว นี่มันช่างอาภัพนัก อาภัพ ตั้งแต่การตั้งชื่อแล้ว..!! ยังมา อาภัพที่อยู่กับเจ้าของอย่างมรึงอีก

มากรูซื้อเท่าทุนแล้วกันสงสารหมานะเนี่ย..00000
  • คนอื่นไม่รู้หรอกว่า กว่าจะได้ชื่อนี้มาผมกะเฮียต้องลุ้นกันขนาดไหน

เคยทั้งชื่อบุญรอด บุญล้น จนถึงชื่อสุดท้าย บุญรักษา

ผมฟังชื่อแล้ว สงสารเพื่อนคนนี้ยิ่งนัก คือถือโชคลาง ว่าตั้งชื่อเป็นมงคลแล้วจะแคล้วคลาด

สุดท้ายแหกประตูยมบาลมาได้ ชื่อนี้จึงได้ออกมาสนั่นวงการแบบนี้ไงน้า:026:

ครั้นจะตั้งให้แปลเป็นภาษาไทยว่า "บักขี้แตก" ก็จะไม่สุภาพ จึงเป็นที่มา:020:
    ไฟล์แนบ
    kllk.jpg 4K
  • โอว์แม่เจ้า..มันเป็นเชกเช่นนี้นี่เอง...สาธุโนพันเต
  • สุดติ่ง พาโวไวรัส แม่งระบาดเข้าตาเลยวะน้า สวยๆๆๆๆๆ:020:
    ไฟล์แนบ
    IMG_83584.jpg 111K
  • ยังไม่แปดเดือน??? หน้ากลัวครับตัวนี้...
  • สรุปผมทำถูกทำผิดเนี่ยที่ลงรูป :o029:

ถ้าผมผิดพลาดประการใด กราบขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ :o008:
  • คุณ TEK อยากรู้มั้ยลูกใคร
  • อยากสิครับ ว่าแต่เฮียจะบอกหรือเปล่า...:020:
  • เดี๋ยวให้ดูใบเพ็ดเลยสำหรับ TEK
  • ขอบคุณครับเฮีย เดี๋ยวว่างๆจะขอลงไปร่วมฝืกดํานํ้าด้วยซักครั้ง...
  • นายต่อ อย่าคิดมากเขาแซวกันเล่น
  • ครับพี่ นึกว่าซวยละ :o039:
  • เล่นบอร์ดนี้ ขี้น้อยใจ คิดมาก ไม่เวิร์คแน่
  • แต่ ยืนยันว่าฝีมือถ่ายภาพต้องปรับปรุง ไม่มีสวยสักท่า
    หมาเงินแสน ท่านถ่ายมาเหลือราคาไม่กี่พัน ฮ่าๆๆๆ
  • 555 ป๋าก้ไปแซวเค้า ซะ เป๋เลย

ส่วนเฮียจะบอกเลยหรอ ว่าลูกใคร รอวันคริสมาตส์ดีกว่ามั้ง

จะได้ดังเท่าไอ่เบิกของท่านเต็กไปเลย
    ไฟล์แนบ
    cairo8k.jpg 83K
  • ตาณัฐถ่ายครับพี่มาร์ค โห ถ้าเป็นผมถ่ายนะ เหลือไม่ถึงพัน :m110:
  • เอาควยมั้ยไอ้ ใหญ่ ไอ้สัดมาร์ก
  • สถุลได้ใจบรรพรุษโคตรพ่อโคตรแม่เค้าคงสั่งสอนมาแบบนี้ครับเที่ยวแจกของเก็บไว้เยี่ยวน่ะหรือยัดปากมึงก็ได้ กูอยากเจอมึงจริงๆ

โพล่มาอีกตัวล่ะสนุกดี
  • ขนาดหมอผียังโดน ดังนั้นใครที่โดนผีรังควาญอย่าคิดมาก ฮ่าๆๆๆ

ตัวเก่ายังตามจับอยู่เลยตัวใหม่มาให้ล่าอีกแล้ว ที่เงียบไปไม่ใช่หยุดนะ กำลังรอเอกสารยืนยันจากตำรวจอยู่ และเดี๋ยวจะให้เขาโพ๊สหลักฐาน การแจ้งความและหนังสือตอบกลับจากทรูมาให้ดู แล้วจะหนาวนะน้องนะ ซ่าส์แบบนี้ชอบ จับได้จะได้ไม่ต้องคิดมากหรือสงสาร เรื่องไปกระทืบก็ไม่ต้องห่วง โดนแน่ รอแค่ทีมงานและผมว่างไปหาถึงที่แน่

ใจเย็นอีกนิดนะไอ้น้อง
  • เจอแล้วแจ้งด้วยนะตามาร์ค ช่วยสมทบร่วมทำบุญด้วย 5555:020:
    ไฟล์แนบ
    0011225.jpg 36K
  • เห็นว่าจะสร้างกองทุนอยู่ เด๋วจะเปิดให้ร่วมลงขันนะ บิ๊กบัง:065:
  • จับได้..กรูจะเอาแมร่งออก TV แมร่งเลยดีไม๊เนี่ย..??
    เฮ้ย..น้าพวกนี้ลงขันมันจะมันส์เร๊ออออ.. อย่างไอ้ตัวบนนี้มันต้องลงแข้งอย่างเดียวหล่ะม้างงง.!!
  • ผีอย่างนี้นิสัยทรามแต่กำเนิด กล้ามาก อยากรู้ว่าพอเค้าเจอแล้วโดนเค้าตบเนี่ยจะกล้าอย่างที่โพสไว้อย่างนี้หรือเปล่า หึหึหึ