ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการขายลูกหมาแดง
  • ต้องการขายลูกหมาแดงเพศเมีย หนึ่งตัวพอดีคนจองมีปัญหาที่ทำให้เลี้ยงไม่ได้ ติดต่อสอบถาม โมทย์ 0863031975
    พ่อพันธุ์ taigo ลูก454 rama3
    ไฟล์แนบ
    taigo3.jpg 73K
  • แม่พันธุ์ขนมปัง ลูกเฮลบอย
    ไฟล์แนบ
    p12.jpg 72K
  • ปู่ของลูกหมา
    ไฟล์แนบ
    454.jpg 62K
  • ตาของเด็ก ๆ
    ไฟล์แนบ
    6-02-49_066.jpg 54K
  • รูปลูกหมา ตัวเมียมีตัวเดียวตัวนี้จี๊ดมาก ห้าวตั้งแต่เด็ก ๆ เลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_0739.jpg 70K
  • ลูกหมา
    ไฟล์แนบ
    IMG_0761.jpg 69K
  • ลูกหมา
    ไฟล์แนบ
    IMG_0769.jpg 65K
  • รูปสุดท้ายนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0751.jpg 87K
  • ดูไม่ได้เลยว่ะ สงสัยคนจองไหวตัวทัน
  • ราคาเท่าไหร่ครับ คุณ โมทน์
  • อยากทราบราคาอ่ะคับ.....
  • อายุและราคาเท่าไหร่ครับ
  • สวยมากครับ
  • ลงราคาเลยไม่ได้หรอครับ
  • มันไม่กล้าลงหรอก เพราะแมร่งแพงเวอร์ หมาแมร่งก้อขายไม่ได้
  • ทามไมไม่ลงราคาอ่าคับแมนๆไปเลย
  • หมาสวยค่ะ ^^
  • ขอทราบราคาหน่อยคัยผกำลังหาเลี้ยงอยู่
  • พ่อหางพิการ แม่กาก
    ลูกกากเหมือนแม่ โชคดีนะจ๊ะที่หางไม่เหมือนพ่อ 55
  • ลูกไม่ได้พ่อมาเลย
  • แต่กระผมว่าได้พ่อมาอย่างหะนึ่งงับ ขาหลังพิการ กั้กๆๆๆๆๆๆ
  • คนที่จองหมาตัวนี้ไม่ได้ไหวตัวทันลองคับ พอดีเค้ามีปัญหาเรื่องเงินตอนนี้พอดี ส่วนราคาไม่แรงหรอกคับ โทรมาสอบถามเหรอกัน เดี๋ยวลงไปก็มีเรื่องให้ด่าต่ออีก สวยไม่สวยดูกันให้ตลอดนะคับ บางตัวผมเห็นลูกสุนัขหนา ใหญ่ พอโตมาดูไม่ได้เลยก็มีนะคับ โมทย์ 0863031975
  • ตัวเมียของคุณธีรเดชเป็นยังไงบ้างคับ พี่ให้หมอตั้มตัดหูหรือยังคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0678.jpg 117K
  • ผมว่าตัดแบบทรงแม่ก็สวยดีนะคับ ไม่สั้นมากเกินไป
    ไฟล์แนบ
    IMG_0715.jpg 112K
  • แม่ห่วย พ่อก็พิกงพิการ ลูกนี่จบชีวิตเลย
  • คุณโมทย์ครับsodaกินเก่งมากแข็งแรงเลี้ยงง่ายชอบเล่นกับแม่ผมมันชอบอ้อนฉลาดมากครับเอามาเลี้ยงแค่ไม่นานจำชื่อตัวเองได้แล้ว ขอให้เจ้าข้าวปั้นเจอเจ้านายใหม่เร็วๆนะครับ ถ้าว่างวันไหนจะถ่ายรูปส่งไปให้ครับ ปล ขอบคุณมากนะครับสำหรับเจ้าsodaใครเห็นมันก็ชอบครับ หูคงตัดหลังสิ้นเดือนนี้ให้เค้าปรับตัวก่อนครับ
  • :005:ตอนนี้ตัวเมียคุณสมพงศ์ได้รับไปอยู่บ้านใหม่แล้วที่ลำพูน ขอขอบคุณพี่มาร์คที่เอื้อเฟื้อเนื้อที่บอร์ดในการโฆษณาครับ

ขอบคุณครับ