ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาบ้านๆ (รับผสม ราคากันเอง)
  • อ.พระประแดง จ.สมุทรปราการ 10130
    ไฟล์แนบ
    DSC057222.JPG 88K
  • โดยส่วนตัว ชอบเจ้า ช เล็กมากครับๆ น่า ตาขี้เล่นดี เเท้ครับ
  • ช.ใหญ่ ขอรูปเยอะๆหน่อยครับ ด้านข้าง ด้านบน ด้านหลัง
  • nice
    ไฟล์แนบ
    l_dc4fde3a8cf9400988582a6c1933c2e63.jpg 55K
  • ผมอยู่๓แยกพระประแดงผึ่งเลี้ยงครับของผมตัวเมียครับ๒เดือน
  • มีเบอร์โทร ขอด้วยครับ เพื่อจะเข้าไดดูครับ ผมอยู่่ปากซอย นายอำเภอครับ
  • มีตพิท คู่หนึ่ง ที่ ป้ายรถเมย์ ทางลงทางด่วน จะมาตอนเย็นๆดึก โดยส่วนตัวชอบตัวเมียหัวใหญ่สวย ตอนแรกๆไม่ผอม เจ้าของเลี้ยงปล่อย ให้มาขอผู้โดยสารกิน ผมละไม่รู้จะพูดไง เสีย หมาหมด ว่างๆแวะไปเล่นกับมันได้นะครับ ป้ายรถเมย์ลงทางด่วนวัดสนป้ายแรก
  • นี่ครับเบอร์โทรผม080-4459891ว่างจะเขาไปหาน่ะครับ
  • เจ้าสองตัวนั้นอยู่ตรงข้ามบ้านหนูเลยค่ะ หนูเคยเดินหาบ้านมันจนเจอ แล้วก็ได้คุยกับเจ้าของเค้าบอกว่ามันจะเดินไปส่งคนที่บ้านขึ้นรถเมล์
    แล้วมันก็จะเดินกับบ้านไปเองเพราะบ้านเค้าอยู่แถวๆนั้นอะค่ะ
  • ตรงข้ามเป็นโรงงานไม่ใช่หรอครับ มีบ้านคนด้วย อยู่แถวไหนครับ
  • :m001:หมาสวยน่ะครับเขาไปดูมาแล้วโดยเฉพาะ ช.กลาง สุดยอด:m001: