ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

###หมาแดง### ลูก BJ (เดอะเหลือก)
  • up date ผลงานเดอะเหลือก ให้พี่มาเฟียและเพื่อน ๆ ชมครับ ตอนนี้อายุ 30 วัน ตัวแรก RED BARRON (ผู้) ขาใหญ่ประจำคอก ลุยก่อน กินก่อน หลับก่อน :o023:
    ไฟล์แนบ
    1 camaro.jpg 62K
  • RED KOMODO (ผู้) ขาจี๊ด มาก ๆ ชอบการต่อสู้เป็นชีวิต กัดทุกอย่างที่ขวางหน้า แม้กระทั้งแม่ :o019:
    ไฟล์แนบ
    2 komodo.jpg 60K
  • RED BARAKUDA (เมีย) สาวน้อยหนึ่งเดียว เรียบร้อยเหมือนผ้ายัดไว้ ห่วงตัวสุด ๆ ไม่ชอบสังคม (อย่ายุ่งกะกู เดียวแม่เหนี่ยว):o068:
  • RED BARAKUDA (เมีย) สาวน้อยหนึ่งเดียว เรียบร้อยเหมือนผ้ายัดไว้ ห่วงตัวสุด ๆ ไม่ชอบสังคม (อย่ายุ่งกะกู เดียวแม่เหนี่ยว)
    ไฟล์แนบ
    3 bara.jpg 56K
  • พ่อจ้า เดอะเหลือก :013:
    ไฟล์แนบ
    B BJ1.jpg 72K
  • แม่จ้า BAZUKA :013:
    ไฟล์แนบ
    C BAZUKA.jpg 78K
  • แถมภาพเจ้า LEO (แดงเตี้ย) ซะหน่อย เนื่องจาก เพื่อน ๆ สอบถามมา หากชอบแนวนี้ ประมาณต้นปี ถ้าไม่ผิดพลาด คาดว่าจะมีผลงานครับ:o022:
    ไฟล์แนบ
    ll1.jpg 68K
  • สวยคับพี่กะทิงผมชอบตัวแรกมากเลยไว้อัฟให้ดูบ่อยๆนะคับชอบๆ:m001:
  • :006:ผมชอบหมาแดง เพราะงั้น ผมว่า สวย ครับพี่
  • สวยคับ ........ :m113:
  • สวยสุดยอดครับเห็นแล้วน้ำลายสอครับพี่
  • -ขอบคุณมากคับพี่กระทิงสำหรับคำแนะนำเดี๋ยวจะโทรหาใหม่:013::013:
  • โอย แม่จ้าววว พี่ท่านกระทิง ไม่แบ่งใครเลยใช่ป่ะ ครอกนี้เนี่ย :m025:
  • เฮ้ย มันหมาตัวเดียวกันนี่หว่า

อย่าบอกนะว่าเป็นคนละตัวกัน
    มันเป็นไปไม่ได้ทีว่า เดอะเหลือก มันจะให้ลูกนิ่งระดับเทพแบบนี้ :030:
  • แต่มันก็เป็นไปแล้วครับท่าน เจ้า 3 ตัวนี้แทบจะเหมือนกันเลย ต่างกันที่สีแค่นั้น แหมสมราคาหมาระดับเทพจริง ๆ :o063: ถ้ามีมากกว่านี้คาดว่าจะมี solid นะเนี่ย เสียดายที่มีจำนวนจำกัด มิฉะนั้นจะจัดให้คอหมาแดงทั้งหลายไปปั้นซะหน่อย ต้องขออภัยเพื่อน ๆ หลายท่านที่รอคอย และที่โทรมาสอบถาม :o030: ท้ายสุดส่งภาพ นางแบบสาวแดงหุ่นอินเตอร์ มาให้เพื่อน ๆ ที่สอบถามชมครับ จะมีผลงานเร็ว ๆ นี้ครับ:o040:
    ไฟล์แนบ
    mu2.jpg 67K
  • โอ๋เล่าให้แฟนฟังแล้วเมื่อเช้า มีคำถามมากมาย ถ้าจะโทรถามคงไม่หมด คิดว่าว่างๆ จะไปเยี่ยมชมแต่คงยังไม่ว่างแน่ถามในบอร์ดนี่ละกันนะคะ..
    1.ที่ว่าแม่พันธุ์มาผสมมีกี่คอกคะที่จะได้ตอนปีหน้า
    2.แม่พันธุ์อยู่ที่ไหน ไกลจากบางใหญ่มั้ย
    3.ราคาคือที่คุยกันเลยรึไม่
    4.อยากเลี้ยงหมาแดง จะเลี้ยงผู้/เมีย รึทั้ง 2 ดี เพราะตอนนี้ก็ขยายบลูลี่อยู่คู่นึง แต่กลัวหมาแดงไม่ตีตลาด(โหอย่าว่าหัวการตลาดเลยนะคะ)..:o001:
  • ราคาเท่าไหร่ครับ ขอเบอร์โทรด้วยนะครับ
  • ปีหน้า อาจจะเป็นปีทองของหมาแดงก็ได้

สิ่งหนึ่งที่เห็นได้ชัด คือความนิ่งของสายเลือด ลูกสุนัขออกมา ไม่ค่อยเพี้ยน คงลักษณะความเป็นพิทบูลอยู่ครบถ้วน
    และหมาแดงเป็นหมาที่ มีความคลาสสิคอยู่ในตัว จึงไม่มีวันตาย
    กะแสอาจจะไม่แรงแบบบูลลี่ แต่สม่ำเสมอไม่มีตก ................ ฟันธงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
  • หมอพี่มาร์คฟันธง อิอิ..:013::013:
    พี่กระทิงช่วยบอกทางไปดูพ่อพันธุ์ด้วยคับ อาทิตย์นี้ว่างป่าวอ่ะที่บางใหญ่ อุ๊ยรบกวนลงรูปแม่พันธุ์ที่มีอยู่ให้ดูเป็นขวัญตาแน่เด้อ..
  • สวยดีคับพี่กระทิง

โทษทีคับพี่ ที่ไม่ได้เข้าไปช่วงนี้ไปกลับพนัสบ่อยอะคับ เลยยุ่งนิดนึงคับพี่

แล้วลูกพี่ดีขึ้นแล้วนะคับ

ท้ายสุด ลูกหมาน่ารักทุกตัวเลยพี่

จ๊อบ
  • เหนแล้วอยากได้ น้ำลายเยิ้มเลยอ่ะ

เด็กๆน่ารักมาก
  • จิงอย่างป๋ามาเฟียว่าครับ และกระแสหมาแดง สุดยอดอมตะและคลาสสิคนี้ ไม่มีวันตายอย่างแน่นอน ขอบอก :o028: คุณ NOYO ถ้าอยากทราบรายละเอียดโทรมาได้ครับ 081-3739549 :o060:
  • ข้าพเจ้าปลุกปล่ำ ปั่นกระแสหมาแดง โดยไม่ได้มีผลประโยชน์เรื่องการค้าขายแม้แต่น้อย
    ก็เพียงเพราะว่า อยากอนุรักษ์หมาสายนี้ให้คงอยู่กับวงการพิทบูลบ้านเราต่อไป

ส่วนใครจะได้ผลประโยชน์จากกระแสก็ดีใจด้วย อยากให้แข่งกันพัฒนาคุณภาพออกมาเยอะๆ
    แต่ถ้าใคร ทำตัวเลอะเทอะ คิดเพียงเกาะกระแสตักตวงผลประโยชน์อย่างไม่มีจรรยาบรรณ
    ข้าพเจ้าก็จะไม่ไว้หน้านะจ๊ะ รีบพูดเอาไว้ก่อน เวลาทำไรลงไปจะได้ไม่โดนคำครหา

ผมไม่มีอะไรกับใครนะครับ โปรดอย่าตีความในทำนอง ว่าจะลุยกะใครนะครับ
    แค่อยากสร้างวัฒนธรรมใหม่ๆ อะไรที่กังวลก็เปิดใจพูดกันตรงๆ เนื่องจากกระแสกำลังมา คนที่ทำอยู่จะได้มีกำลังใจ
    และเป้าหมายก็เพราะอยากเห็นสังคมของเราเป็นสังคมคุณภาพ และปกป้องคนทำธุรกิจอย่างมีจรรยาบรรณเท่านั้นเอง

หวังว่าพวกเราคงเห็นด้วยนะครับ
    :005::005::005:
  • :005::005:เห็นด้วยเพราะผมเด็กเฮีย
  • ทำต่อไปนะครับผมก็รักหมาแดงมาก