ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คิดถึงลูกๆของ ลุคมิค+ซีบีด
  • ลูกๆของลุคมิค กะ แม่ซีบีด
    เด็กๆชุดแรก อายุขวบกว่าแล้ว เป็นงัยกันบ้างคะ
    เจ้าของท่านไหนผ่านมา อัพเดท หน่อยนะคะ
    คิดถึงมากมาย
    ไฟล์แนบ
    Z-bead.jpg 64K
    look-mick.jpg 80K
  • "คุณชาย"
    ของชุดแรก ยังเข้ามาอ่านบอร์ด อยู่มั้ยคะ
    ไฟล์แนบ
    IMGP0634.jpg 118K
    DSC02559.jpg 66K
    323.jpg 78K
  • "โซดา"
    ของน้องโมเมย์ ขอดูรูปปัจจุบันหน่อย
    ไฟล์แนบ
    DSC02713.jpg 58K
    DSC02849.jpg 90K
    Nm9LNH208734-012.jpg 21K
  • Boxer
    ชื่อเจ้าของจำ ไม่ได้ ขออภัยนะคะ
    ไฟล์แนบ
    boxer.jpg 69K
    BOXER_~2.JPG 27K
  • "น้องตี๋"
    แพนด้า ของชุดแรก อยู่สุราษฎร์
    ไฟล์แนบ
    312.jpg 60K
    225.jpg 65K
    335.jpg 73K
    1115.jpg 60K
  • น้อง F1 จำไม่ได้ทั้งชื่อหมา ชื่อเจ้าของ
    แต่ add HI5 ไว้ ไม่อัพเดทรูปกันบ้างเลยน้า
    ไฟล์แนบ
    5552.jpg 41K
    DSC02714.jpg 56K
    140.jpg 80K
  • น้องโคล่า
    ยังเข้ามาอ่านอยู่มั้ยค้า....อยากเห็นน้องเล็กของชุดนี้จัง
    ไฟล์แนบ
    219.jpg 63K
    cora.jpg 36K
  • ลูกๆ ชุดที่ 2 ตอนนี่้ก็ 9 เดือนนิดๆแล้ว
    เป็นอย่างไรกันบ้างค้า ชื่ออารัยกันบ้างเอ่ย

ตัวแรก คุณชายของชุด 2 เจ เก็บไว้เอง
    ไฟล์แนบ
    kun-chy 1.jpg 86K
    __7(_)~1.JPG 103K
  • สุดหล่อตัวนี้ เป็นอย่างไรบ้างคะ
    โต มาแล้ว เหมือน โซดา ของน้องโมเมย์ หรือเปล่าเอ่ย
    ไฟล์แนบ
    DSC04650.jpg 93K
  • ตัวนี้ไปมาเลย์
    เจ้าฃองยังเข้ามาดูเว็บนี้อยู่หรือเปล่าคะ
    ไฟล์แนบ
    313.jpg 65K
  • น้อง F1 "Brown"
    อยู่กับพี่สาวท่านนึงที่ลาดพร้าว 101 อัพเดทหน่อยค้า
    ไฟล์แนบ
    DSC04688.jpg 82K
  • น่ารักมากกกกกกกกกกกก..ตูดปอดเหมือนเจ้าของเลยวุ๊ย..!!
  • อยากเห็นเหมือนกันค่ะ ตอนเเรกก็ว่าจะเอาทั้ง2ชุดนี้เเต่ตอนนั้นเรียนหนักเลยไม่มีเวลา ราคาไม่เเรงเเบบนี้อยากดูตอนดตจังเลย น่ารักขนาดไหน^^ยังจำรูปชุดนี้ตอนเด็กๆด้ทุกตัวเหมือนกัน น่ารักๆ
  • น่ารักสุดๆๆๆๆๆๆๆๆ เลยครับ...อิอิ
  • โผ่มาอย่างไวเลยนะ อายลื่น คำสิงห์555555555555555
    ว่าแต่บิ๊กชิลคร๊าบ ไปรู้มาตั่งแต่เมื่อไรเนี่ยว่าน้องเจสุดที่รักของผมตูดปอด:013:
  • โถ้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พี่เรกคร๊าบบบบบบบบบบบบ สงสารผมเถ๊อะพี่5555555555555555+
  • โธ่ไอ้โคหนุ่ม อย่ามาบีบน้ำตาเรียกเรทติ้ง
  • 5555 หนุ่มๆอย่าตีกัน ยิงกันเลยดีกว่า

ยังเหลืออีก 3 ตัว cd ที่ backup รูปไว้
    อยู่ดีๆก็อ่านไม่ได้สะงั้น....กำ

เดี๋ยวขอเวลา รื้อรูปจากแผ่นอื่นๆก่อน จะเอามาลงต่อ
    เจ้าของน้องหมา อย่าพิ่งน้อยใจนะคะ
    ว่าแต่....ไม่เข้าเว็บกันเลยเหรอคะ...อยากเห็นไอ้ตัวเล็กๆของเค้า จิงๆนะ
  • ว๊าก....การเดินทางครั้งนี้ช่างปวดกระบาลมากกกกกกกกกกกกก เดี๋ยวกลับกรุงเทพแล้วเจอกันนะจ๊ะ เจ เจ
  • จัดไปเลยค๊าบ Big Chill Bill
    คิดถึงจาแย่อยู่แว้ว!!!!!.....

เดินทางสวัสดิภาพ นะคะ พี่ๆ
  • เที่ยวกันเพลินเลยนะ เดี๋ยววันนี้จะแอบพาพี่ฟ้าไปเที่ยวซะหน่อย ที่นั้นหนาวมั้ยหล่ะพี่
  • ไปไหนกันวะ มิน่า หายหัวไปหมด
  • พี่ๆเค้าไปทำแผน ประกอบคำรับสารภาพนะพี่มาร์ค
    เอ้ย...แผนลักพาตัว น้องสาวคนสวย มากทม.

The luen เค้าบอกว่า กระทู้โน้น เล่นกันสะกลิ่นกระติ๊บ ปู ปลาร้า โชยหึ่ง
    เลยอยากไปสำผัสของจริง ว่ากลิ่น...มันเป็นอย่างไร