ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอถามผู้รู้หน่อยครับ
  • คือว่า ลูกชายผมอายุประ 48 วัน จะให้ไข่ต้มผสมในอาหารได้ยังคับ

ขอบคุณล่วงหน้านะคับบบบ ^^"
    ไฟล์แนบ
    108.jpg 59K
  • ถ้าฟันขึ้นแล้วคงไม่มีปัญหา

ไข่ต้มสุกมีโปรตีนสูง เริ่มให้ได้แล้วครับ

อาจจะคลุกกับหัวอาหารหรือให้เพียวๆก้ได้ครับ
  • อ้อลืมบอก

ลูกหมาสวยดีครับ
  • รับทราบคับ ผม :013:
  • กรรมเลย มาตั้งกระทู้ถามแค่เนี้ย
  • ลูกหมา ไข่ต้มให้กินไปเถอะครับ มีแต่ได้ไม่มีเสีย
  • :063:หมางามนะเนี่ยยยยยยยยยยยย:013:
  • จัดไปเรยครับ อย่าให้เสีย

ไข่ต้ม+กล้วยน้ำหว้าสุก+นม คลุกผสมกัน

อัดเข้าไป จะได้โตไวไว กินได้ไม่มีปันหาครับ

เเต่ผมว่ายิ่งโตยิ่งน่ากลัว เพราะเจ้าตัวน้อยของคุน

หน้าตามันเอาเรื่องเรยน๊ะครับเนี่ย ^^
  • ป๋ามาร์คคับ ไข่ทั้งฟองเลยหรือว่าไข่แดงอย่างเดียวคับ
  • กินทั้งลูกเลยครับ