ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอชมเชยเว็บบอร์ดแห่งนี้
  • เพิ่งเหลือบไปเห็นเว็บลิ้งค์ ทางด้านซ้าย มีประโยช์มากครับ

เพราะว่าเราจะได้หาอ่านได้ง่าย แถมมีประสบการณ์ของผู้เลี้ยง และยังอำนวยความสะดวกสำหรับคอกสุนัขทั่วประเทศไทย(บรีดเดอร์ต่างๆ) ยังให้ความสำคัญกับผู้หาสุนัขพันธุ์นี้มาเลี้ยง ( มือใหม่ ) อีกด้วย

จัดเป็นหมวดหมู่ เข้าใจง่าย หาง่าย

ที่สำคัญเป็นเว็บสำหรับ บรีดเดอร์และมือใหม่ อย่างแท้จริง

ขอชมเชยครับ

ด้วยความเคารพ

GOF_BB
    ไฟล์แนบ
    bb logo.jpg 73K
  • ลุงผีเห็นด้วยกับน้องGOF
    ดีจริงๆ
  • ไปไล่อ่านกระทู้เก่าๆก็ฮาดี
  • เยี่ยมมากๆครับมาเฟีย
  • หากเราช่วยกันทำบ้านหลังนี้ให้น่าอยู่ทุกคนก็ได้ประโยชน์ครับ
  • ขอเสนอนิดนึงน่ะครับ ในการลงขายลูกหมาหรือแม่หมา หรือสินค้าต่างๆผมว่าช่วยกันลงราคาซักหน่อยคงจะดี เอาแบบว่า 1xxxx ก็ได้ จะได้ง่ายในการตัดสินใจผมว่า สะดวกทั้งผู้ซื้อและผู้ขายครับผมว่า
  • อะไรที่เป็นประโยชน์แก่สมาชิกส่วนใหญ่ ผมเห็นด้วยทุกอย่างครับ
  • เป็นประโยชน์กับสมาชิกส่วนใหญ่มากที่สุดคือ ลดราคาเอฟวัน ทุกสี เลยครับ แฮ่ๆๆ ย้อเย่น นะ ราคายุติธรรมอยู่แล้วครับน้า