ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ทดลองครั้งแรกมั่วจนได้แบบนี้
  • พอดีเห็นเพื่อนๆตัดต่อกันว่างๆเลยทำเล่นมั่ง กว่าจะหาโปรเกรมได้ แหะๆๆ ปรกติได้แต่ถ่ายภาพ ไงก็รบกวนด้วยครับขั้นทดลอง
    ขอบคุณครับผม
    http://www.youtube.com/watch?v=uiHv_aTqRUc
  • อันดับแรกต้องเปลี่ยนตรงบอร์ดแครส์วีดีโอจาก private ให้เป็น public พวกเราถึงจะชมได้ครับ...
  • ผมเซ็ตแล้วนี่ครับ งง... ตายตอนจบ 555 สงสัยต้องรอทาง youtube ก่อน ^^
  • เข้ากันได้ดีครับ ดูแล้วเพลินดีเจ้า Vincent...
  • ขอบคุณครับ เบื่อๆก็เลยนั่งทำ ผมว่างรองานทำอยู่ครับ อีกสี่วันงานถึงจะเข้า เลยแก้ความฟุ้งซ่าน 555
  • ใช้โปรแกรมอะไรทำ สอนมั่งดิ
  • และถ้าไรท์ลงซีดี ไปเปิดด้วยเครื่องเล่นได้หรือเปล่า
  • ได้ครับพี่ ตอนนี้ยังไม่เก่งเลยครับเพิ่งไปเอาโปรแกรมมาเล่นวันนี้เอง เป็นโปรแกรมชื่อ i movie 09 แต่ผมเพิ่งมีครับ ส่วนตัวครับเล่นง่ายเหมือนกันครับ ลงแผ่นได้ครับ
    ผมดูคลิปของพี่น่าทำมากคลิปโหดๆมาทำดูท่าสนุกนะไล่แบบเต็มแผ่นตั้งแต่ Tiger ไปจนถึง B.J. ท่าจะมันกว่าผมเยอะหมาผมมันแนวน่ารัก ห้าาา หน้าตามันคนละแนวเลย
  • โปรแกรมนี้ใช้ง่ายใช่ไหมครับ เรื่องเทคโนโลยี่ ตอนนี้พี่ตามไม่ทันแล้ว ใช้แต่ MS office
  • ใช้ง่ายพี่แต่มันมาใน mac. ครับ
  • อ้าวววววว
  • โอ้ววว ใช้ Mac ไม่ธรรมดาแล้วมั้งครับ คนไม่เคยเยอะเลย
  • ผมทํางานตัดต่อยังไม่เคยเลยครับคุณหยก เริ่มต้นใหม่ลําบาก
    เดียวว่างๆจะตัดต่อวีดีโอเจ้าเบิกมาให้ชมมั่งครับพี่ Mark...
  • พี่จะเอามาตัดต่อคลิบให้ลูกครับ
  • mac กับpc ใช้ด้วยกันได้ครับ
    ถ้าเคื่อง เวอร์ชั่นใกล้กัน
    mac เป็นเครื่องที่เหมาะกับงานgraphic ** Animation ฯลฯ.. ลูกเล่นต่างๆๆจะดีกว่าpc
    ส่วนโปรแกรมที่ลง กับเครื่องmac ก็เหมือนๆๆกับpc นั้นละครับ

ไรท์ปกติส่งปกติก้ได้ครับ
  • ตามนั้นเลยพี่
  • เคยได้ยินมาเหมือนกัน ระบบฟิวชั่นอะไรนี่ล่ะ แต่ใม้แก่มันดัดยากมากครับ... :001: