ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ปั้มใหญ่เลยนะพี่
  • สงสัยชุดนี้ต้องจัดมาพานหินซักตัวแล้ว
  • แหล่มๆๆ เลย.....คร้าฟฟฟ...
  • ขอทายเล่นๆว่า ออกมามีแต่ลายเสือแหง๋มๆ
    หมาขาวไม่น่าข่มยีนส์ลายเสือลง

แต่ก็ไม่แน่เพราะแม่มีแฟนซีขาวอยู่เยอะพอสมควร
    และพ่อหมาก็จมูกดำด้วย ถ้าพ่อจมูกแดงด้วยละก็ เสือทั้งครอกครับ
  • อ้อ:o001: ผมรู้ละไอ้เรื่องดีๆที่พี่จะบอกผมคืออะไร:o018:

:o019:คงเรื่องนี้ละใช่ไหมพี่

:o037:เดี๋ยวยังไงผมโทรไปหาพี่แล้วกันคร้าบ:o003::o028::o028:
  • ฮ่าฮ่า ...ตาเพชร..งานนี้มีขอฟรีเเน่ เเต่ไม่รู้เจ้าของให้ป่าววววววววว....
    นะนะ เค้าขอตัวน้า..............:o036::o069::o040:
  • ขอไม่ให้ก็ขโมยซิหล้าไม่เห็นจะยากเลย555555
    ไฟล์แนบ
    20100116214934_P10107223.jpg 101K
  • อยากได้อีก แต่ไม่ไหวแล้วพี่
    ไอ้สองแสบที่บ้านกำลังซนเลย
    5555 ตอนนี้ส้มเช้งโตเร็วมาก
    มุดเข้าใต้โซฟา หนีเฮ็กเตอร์ไม่ได้แล้วอ่ะ
    5555 อาทิตย์เดียวขึ้นมาโลครึ่งอ่ะ...

เลี้ยงหมาแล้วมีฟามสุขขขขขขขขขขขขขขขขขข:o044:
  • สุดยอดๆ ครับ เยี่ยมจิงๆ คอกนี้ ไม่ใช่หมานะครับ หมายถึงคนน่ะ แม่งเก่งว่ะแป๊ปๆมีหมาออกมาขายอีกแล้ว งี๊เข้าข่าย " คอกหมาเพื่อชีวิต "เลยนะเนี่ย ห๊ะ!
  • :o001: ยินดีด้วยนะพี่เพชร ขอให้ได้เด็กๆน่ารักๆ เยอะๆนะพี่ จะเอาใจช่วย :o045:

ถ้าเด็กๆออกแล้วก้อเอารูปมาลงให้ดูมั่งนะพี่ อยากเห็นว่าจะน่ารักเหมือนโคเคนไหม

ว่าแต่โคเคนนี่แซงหน้าไอ้เกอร์ไปซะแล้ว ชิงมีน้องๆไปก่อนซะอีก เฮ้อ! :o008:

ช่วงนี้ขอฟิตร่างกายมันไปก่อน เผื่อจะมีสาวไหนสนใจมันมั่ง (หรือเปล่า) :o023: :o028:
  • พานหินนี่ จว.ไรเหรองับ
  • พี่เจี๊ยบเเนะนำดีจริงๆ.......................

จัดไปปปปปปปปปปปปปปป เพ่.
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++

น้องครับ พานหินอยู่ จ. พิจิตร ครับบบบบบบบบบบ