ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอความคิดเห็น Chonburi_Pitbull
  • มีกระแสเรียกร้องให้รวมตัวกันอีกครั้งสำหรับเพื่อนๆพิทบลูชาวชลบุรี

วันที่ 31 มกราคม 2553 เวลา 16.00 น. นี้

สมาชิกที่มีอยู่แล้ว ว่าไงกันบ้าง
    1.พี่แหย๋ว+น้องน้ำ แหลมฉบัง (ชาล็อตต์ )
    2.พี่ตาล พนัสนิคม (เทย่า)
    3.คุณปุ๊ย+คุณอุ๋ พนัสนิคม (จัมเปอร์)
    4.น้องโฟล์ค (คิงสเปซ)
    5.พี่ณรงค์ มาลัยทอง (แมมมอท)
    6.น้องเอ็ม (ลูกพี่)
    7.น้องเก่ง อีเทค (นาโน)
    8.น้องที อีเทค (น้องพอใจ)
    9.น้องแต๊ก บ้านบึง (มาเฟีย+มัฟฟิ้น)

แล้วสมาชิกท่านอื่นว่าไงกันคะ :o018:
    ช่วยConfirm กันด้วยนะคะ จะได้รวบรวมเหล่าสมาชิกค่ะ
    เพื่อว่ามีอะไรที่จะต้องประชาสัมพันธ์จะได้แจ้งให้ทราบค่ะ
    อ้อ ลงชื่อ+เบอร์โทรด้วยค่ะ ในกรณีที่ท่านใดไม่ค่อยได้เข้าเวปน่ะค่ะ
  • หวัดดีคับ...Chonburi_Pitbull
    ที่ไหนอ่ะคับ...
    ผมอยู่เมืองใหม่อ่ะ...แก๊ปคับ(ฟั่งชั่น)
  • อยากไปครับไว้โอกาศหน้านะหมาผมเพิ่งเดือนเดวอ่าคับ
    ยังไม่ฉีดวัคชีนเลย
    อยากไปจัง
  • อุ้มมาเลยค่ะ เผื่อว่ามีอะไรที่ต้องแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน
    ถ้าอยากแจมก้อมาได้ค่ะ ที่แหลมแท่น บางแสน ค่ะ
  • โอเคเลยค่ะพี่พังพอน...วันอาทิตย์...จัดไป อิอิอิ:m073:
  • ชลบุรีคนเลี้ยงเยอะมากๆๆนะครับ

น่าจะรวมตัวกันได้มากกว่านี้นะ
    โดยเฉพาะคุณ ยุท.คุณ ปอนด์ คูลแค้มป์ และคุณ นพ และอืนๆๆที่ชลบุรีอีกเยอะเลยนะ
  • สนใจครับ....ผม Tom_Chonburi Cool Camp...

080 636 1881.... ตอนนี้อยู่บางแสน Need มาก
  • อยากไปบ้างจัง....แต่ว่ายังไม่มีหมาเลยอ่ะคับ

ยังหาถูกใจไม่ได้เลย

คือผมอยากได้สายกัด....พอจะมีท่านใดแนะนำลูกสายกัดได้บ้างมั๊ยคับ

กุ๋ยทอย 080-6373314 อยู่ชลบุรีเหมือนกันคับ
  • ได้เดียวผมเอาลูกหมาที่บ้านไปให้พวกพี่ๆๆดูว่าสวยป่ะคับพี่ๆๆ
    น้องโฟกท์เอง[คิงสเปซ]
  • ตัวผมเองอยากไปร่วมมากๆเลยครับ ไม่ใช่แค่งานมีตติ้งนี้ อยากจะไปทุกที่ ที่มีการจัดงานเกี่ยวกับพิทบูลที่ชลบุรี

ถึงแม้ว่าผมจะไม่ใช่คนที่นี่ โดยกำเนิด แต่เพื่อนๆที่ดีๆผมได้จากที่นี่เยอะ และธุรกิจของที่บ้านผมก็มาลงทุนอยู่ที่นี่

และนั่นก็เป็นปัจจัยนึงที่ผมไปร่วมไม่ได้ในวันอาทิตย์

เพราะผมต้องกลับไปบ้านที่ กทม. ทุกๆวันเสาร์-อาทิตย์ เพื่อรวมกับครอบครัวใหญ่

แต่ขอรับปากว่า ถ้ามีนัดกันวันธรรมดา ผมรับปากเลยว่าจะไม่พลาดแน่นอน หรือหากอาทิตย์ไหนผมไม่ได้เข้าบ้านที่ กทม.

ผมจะแวะพาสมุนที่บ้านไปเที่ยวด้วย ครับผม แล้วจะติดกล้องไปเก็บภาพให้กับเพื่อนๆทุกคนเลย

วันศุกร์หัวค่ำก็เก๋นะ พี่น้อง:006::005:
    ไฟล์แนบ
    IMG_2556.jpg 94K
  • อ้างงงงง