ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Meeting Pitbull โคราช
  • หวัดดีครับ คุณ มาร์ค และทุกท่าน
    เรียนเชิญทุกท่านเข้าร่วงงานกิจกรรม เปิดบ้านฟาร์มของ มทส. ตามรายละเอียดที่ได้กล่าวมาแล้ว (กระทู้คุณโอ๋) ในวันที่ 26-27-28 สามวันขอเชิญชาวโคราชทุกท่านที่มีเวลาว่างเข้าร่วมครับ
    ส่วนวันที่ เสาร์ที่ 27 เป็นการรวมใหญ่ โดยขอเชิญทุกๆท่านทีสนใจ นำ สุนัข เข้าร่วมโชว์ตัว โดยทีมต่างจังหวัด ที่สนใจเข้าร่วม กรุณาแจ้งล่วงหน้าด้วยครับ (จาได้เตรียมต้อนรับ) โดยมีแจ้งความจำนงเข้าร่วมงานแล้วหลายทีมที่แจ้งมาที่คุณโอ๋ หรือผ่านมาที่กระทู้ได้ครับ หรือผ่านทางสมาชิกชาวโคราชได้ครับ

พร้อมรูปงาน Meeting ประจำเดือน วันที่ 7 กพ. 2553
    กระทู้ ปักหมุด
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=12249&page=2
  • อยากไปจังครับ แต่ไปแล้ว
    ไม่รู้จักใครเลยไม่รู้จะคุยกะใคร
    ไฟล์แนบ
    re63.jpg 84K
  • :013:สวัสดีคุณไก่ เสียดายไม่ได้ไปงานเมื่อวานติดธุระมาก พวกเราชาวพิทกลุ่มโคราชยังรวมกลุ่มเหนียวแน่นอบอุ่นจัง...........คิดถึงซูโม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0041[1].jpg 47K
    กระทิ1..jpg 26K
    zumoo..pit.02bmp.jpg 46K
  • ต้องหาโอกาสไปร่วมด้วยให้ได้สักครั้งครับ
  • ครับผมคุณ มาร์ค เชิญ ครับผม ชาวโคราชยินดีต้อนรับครับ
  • และลูกที่อยู่บนนี้อยู่ที่ไหนครับจะให้ไปเลี้ยงตัวเท่าไหร่ครับ

แจ้งด้วยนะครับเพื่อจะไปขอแย่งสักตัว