ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกหายไปไหนกันหมด
  • ### เข้ามาดู board ใหม่ทำไมไม่ใครเลยไปไหนกัหมดครับ ###
  • นั้นน่ะสิครับ สงสัยจะไม่คุ้น

ยังใช้บอร์ดเก่ากันอยู่เลย :o061:
  • โถ...เค้าอุตสาห์ทำให้ใหม่ก็ไม่ยอมใช้กัน :003: แล้วก็มาบ่นว่าช้า :024: สงสัยต้องปล่อยให้ใช้ของเก่าซะมั้ง :016:
  • หรือจะปิดบอร์ดเก่าดี :o043:
  • ดีครับ..ก่อนจะปิดแจ้งล่วงหน้าสัก 1 วันครับ รับล่องรีบเผ่นมา บอร์ด ใหม่แน่ๆ สงสัยคงยังชินกับ บอร์ด เก่ากันอยู่ต้องให้เวลาปรับตัวเล็กน้อย
  • มาคร้าบ....

เรื่องลบบอรืดเก่าคงมะดีมั๊งคับ ความรู้อื้อเลย...
  • ไม่ปิดหรอกครับ :030: