ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สองขวบเต็มแล้วได้แค่นี้แหละครับ//////
  • มันไม่ใหญ่ไม่อ้วนกินก็ไม่เก่งสองขวบได้แค่นี้แต่ดีอยู่อย่างตรงที่ไม่ดื้อ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1914.jpg 73K
    IMG_1902.jpg 98K
    IMG_1904.jpg 83K
    IMG_1905.jpg 88K
    IMG_1917.jpg 95K
  • ปู่วุด อย่างหล่อแย้ว บักถังน่ะ อิอิ
  • ผมว่าพิทบลูนี่เป็นหมาที่ขี้เกียจนั่งมากนั่งแบบนี้ทุกตัวเวลาถ่ายรูปนี่ผมแอบเซ็งบ่อยๆ น่ารักดัครับผมว่าหุ่นเหมาะกะเป็นสายใช้งานดี
  • น่ารักดีครับ:030:
  • เป็นหมาที่สวยครับ ไม่ทราบว่าอยู่จังหวัดไหน
    ไฟล์แนบ
    ปอนล์ 2.jpg 71K
  • น่ารักดีครับ
  • ผมว่าสีสวยนะ

ชอบๆ
  • ชอบครับ สีสวยจัง ชอบๆ
  • แค่นี้ก็แหล่มแล้วพี่วุฒิ...

คิดถึงจัง...555

ไม่ได้คุยกันนาน...
  • นู๋ว่าสีสวยดีนะพี่ หล่อแบบนิ่งๆดีอ่ะ ไม่เหมือนลูกสาวที่บ้านเลยไม่รู้ว่าเป็นหมาหรือว่าลิงกันแน่
  • สวัสดีครับยาย
    สวัสดีครับkong26
    สวัสดีครับ dj_kankaw
    สวัสดีครับzero อยู่เมืองกาญครับ
    สวัสดีครับMArlouy
    สวัสดีครับน้า mae_1421
    สวัสดีครับ Mr.x ใช่ครับหายไปเลย
    สวัสดีครับhimawari ตอนเด็กๆมันก็ไม่นิ่งครับฝึกมันทุกวันนิ่งเองครับ+กับที่มันโตขึ้นด้วยครับ
  • แหล่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ได้แบบนี้ก็มีคนอิจฉาแล้วๆๆๆๆ