ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวกใช้
  • .....ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวกใช้
    คำแปล : ปีใหม่ขอให้ทุกอย่างสมหวัง ปีใหม่ขอให้ร่ำรวย
    .....ซินเจิ้งหรูอี้ ซินเหนียนฟาไฉ
    คำแปล : ปีใหม่ขอให้ทุกอย่างสมหวัง ปีใหม่ขอให้ร่ำรวย
    .....เจาไฉจิ้นเป้า
    คำแปล : เงินทองไหลมาเทมา ทรัพย์สมบัติเข้าบ้าน
    .....ฟู๋ลู่ซวงฉวน
    คำแปล : ศิริมงคลเงินทองอำนาจวาสนา
    .....จู้หนี่เจี้ยนคัง
    คำแปล : ขอให้คุณสุขภาพแข็งแรง
    .....จู้หนี่ฉางโส่ว
    คำแปล : ขอให้คุณอายุยืนยาว
    จู้.....หนี่ซุ่นลี่
    คำแปล : ขอให้คุณประสบความสำเร็จ
    ...พอดีพรุ่งนี้วันไหว้กลัวไม่มีเวลา วันนี้เลยแวะมาอวยพร พี่มาร์คและพี่ๆเพื่อนๆน้องๆชาวPitbullZone นะครับ
    ไฟล์แนบ
    05.gif 39K
  • สวัสดีครับคุณเอกขอให้มีความสุขร่ำรวยๆเช่นกันครับ
  • ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดใช้ครับพี่เอก

ตามธรรมเนียม พออวยพรแล้วต้องได้ซองชมพูๆนี่นา อยู่ไหนอ่ะครับของผม :o006:
  • ปีนี้น่าจะสนุกกว่าทุกปีครับ ฝรั่งจุดเทียนโรแมนติค คนไทยเชื้อสายจีนจุดประทัด มีเฮแน่...:020:
  • ขอบคุนนะคับ
    ขอให้พรคืนสู่พี่ด้วยนะคับ
  • พี่เอก ร่ำรวย ๆ คับเพ่ ^^" :062:
  • :m000::m061:
    ไฟล์แนบ
    05042_006.jpg 60K
  • ขอบคุณครับทั่นกำนัน

ขอให้พรที่ท่านส่งมาจงสนองคืนต่อท่านและครอบครัว ตลอดจนสมาชิกชาวพิตบูลทุกท่านด้วยครับ
  • ......ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดไช้.......
    ตลอดปี 2010 .....
  • ็Happy Chinese New Year 2010
    Happy Valentine's Day

2in 1 ไปเลยครับ พี่น้อง...
  • เฮงๆ เฮง ๆ ทุกคน ขอให้ทุกคนมีแต่ความสุข สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวย คิดสิ่งใดสมปรารถนา ..

งานก็ขอให้เข้า เงินก็ขอให้มา อย่าเจ็บอย่าจา อย่าเศร้า สิ่งดีๆเป็นของทุกคน