ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนถามผู้รู้ครับ
  • ลูกชายผมเล่นยาง แล้วเี้ขี้ยวหน้าหัก ไม่ทราบว่าต่อได้หรือเปล่าครับ
  • หมาผมอายุ1ปีกว่านะครับ
  • ไม่เคยเจอกรณีนี้เลยอ่ะ ถ้าไม่อยากรอก็ถามหมอเลยครับ
  • ผมว่าไม่น่าจะ งอกขึ้นมาไหม่ได้หรือ ต่อได้อ่ะนะครับ เพราะว่า หมามันก็มีฟันเเท้กับฟันน้ำนมเหมือนคนเรา คนเราฟัรเเท้หัก ยัง ไส่ฟันปลอกเลยครับ - - (ผมคิดว่านะ)
    เดวรอคนรู้จิงมาตอบออีกทีนะครัย
  • ถ้าจะต่อฟันแบบคน น่าจะทำได้
    แต่คงไม่แข็งแรงเหมือนเดิม
    ผมว่า
    ทำฟันทองให้มันใส่เลย อิอิ