ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ตอนนี้ก็เกือบ 40 วันแล้วนะครับ

สนใจก็โทรมาได้เลยครับ

ติดต่อที่น้องชายผมโดยตรงที่089-2565571 ปอม หรือที่ผมก็ได้ครับที่086-3699364

ชุดนี้เพดฯสมาคม

m1 30000 ต่อรองได้

ตัวนี้เจ้าของพ่อพันธุ์เลือกครับ
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-4.jpg 95K
    _mg1.jpeg-2-2.jpg 94K
  • M2 ครับ

22000 ครับ
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-4-2.jpg 94K
    _mg1.jpeg-5-2.jpg 85K
  • M3

22000 ครับ
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-7.jpg 96K
    _mg1.jpeg-9.jpg 98K
  • M4

18000 ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_5630.jpg 100K
    _mg1.jpeg-11.jpg 93K
  • F1

ตัวนี้จองแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-13.jpg 106K
    _mg1.jpeg-15.jpg 84K
  • F2

18000 ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_5617.jpg 96K
    _mg1.jpeg-20.jpg 98K
    _mg1.jpeg-21.jpg 89K
  • F3

18000 ครับ
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-18.jpg 92K
    _mg1.jpeg-19.jpg 96K
  • :005:
    ไฟล์แนบ
    Copy of IMG_7329.jpg 102K
  • :013:
    ไฟล์แนบ
    Copy of IMG_7347.jpg 94K
    Picture_037[1].jpg 114K
  • สายเลือดทางแม่
    ไฟล์แนบ
    TAMA.jpg 61K
    XXX.jpg 15K
    buel.jpg 35K
    a407583.jpg 46K
  • พ่อหมาโดนสุดๆ

แต่แม่เป็นสายกันใช่ป่ะ

ถ้าแม่สวยกว่านี้ แจ่มเลย
  • แม่หมานี่ยังกะนางแบบเลยนะครับพี่ผอมเพรียวขายาว

ขอบายครับ
  • ขอชมครับ
    ไฟล์แนบ
    IMGP1989.jpg 114K
  • ผมว่าบางครั้ง พ่อ , แม่ ไม่สวยไม่ได้หมายความว่าลูกที่ออกมาจะไม่สวยไปด้วย

ผมเห็นบางตัว แม่ไม่สวย แต่แม่จ่ายลูกออกมาทางพ่อก็เยอะ

ผมว่าสายเลือดก็สำคัญ และ อีกย่าง ถ้ามันไม่เมท หรือ ไม่ดี ทางพี่ยุทธก็คงไม่เอามาลงให้เสียชื่อพี่เขาหรอก ผมว่านะ

ผมว่าอยากรู้อะไรโทรคุยกับพี่เขาเลย พี่เขาใจดี และพร้อมที่จะให้ความรู้ กับทุกคนที่สงสัยหรือไม่แน่ใจอะไร
  • มาผิดที่ผิดเวลาครับ ตอนนี้ต้องเตี้ยลำ่เท่านั้นครับ หมาขายาวเเบบนี้ให้ฟรีก็คงไม่มีคนเอาหรอกครับ(คนที่มีเเล้วมากก่วาหนึ่ง)เเถมขายราคาสูงอีกต่างหาก
  • เสียดายไม่ได้แวะไปชมตัวเป็นๆๆ
  • ลองดูในกระทู้เก่าได้ครับ คนด่ากันตรึม

เอาแม่หมาในนี้ แล้วก็ไม่สวยด้วย หน้ายาวเชียว

แต่ขายลูกหมาซะแพงเลย ลงมาตั้งนานเพิ่งขายได้ตัวเดียว

ซักหมื่นนึงคงพอขายได้อ่ะ ลูกหมานี่หน้ายาวแต่เด็กเลย
  • แม่หมาซื้อมาจากไหนครับ สวยจริงๆ

ใครอยากได้สายเลือดดีเอาเลยครับ ไม่ต้องมาเชียร์ให้เสียเวลา เลือดดียังไงแม่หุ่นแบบนี้ คิดเอานะคับ

คุณว่า เอ็ดดี้ ผีน่ารัก จะให้ลูกออกมาเป็นแบบ วิลลี่ แมคอินทอช ได้ไม๊

บ้ากันเข้าไป เพดดีกี สายเลือดไล่กันเข้าไป ดูพ่อแม่ ( หุ่น ) ก่อนแล้วกัน

จาก ผี ( โดนต้มมาเยอะ จนเบื่อแล้วครับ )
  • M3 ตัวนี้มีคนจองแล้วนะครับ

เพื่อนๆท่านใดอยากได้ก็โทรมานะครับ

ก็ใช่ครับ ว่าแม่หมาตัวนี้ดูธรรมดาไปหน่อย ส่วนนึงเจ้าร้อคมันอลังการมากด้วย เลยยิ่งแตกต่างครับ

ลูกหมาจะออกแนวใหญ่ๆนะครับ เพราะแม่นี้เคยมีผลงานมาแล้วจะใหญ่ๆหมด คราวนี้เลยจับคู่กับเจ้าร็อคดูครับ

ถ้าใครชอบใหญ่ๆ น่าจะถูกใจนะครับ

ขอบคุณทุกๆคนที่เข้ามาดู ทั้งติและชมครับ:015:
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-92.jpg 98K
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=13454&page=1#Item_0

ลองเปรียบเทียบดู เก่าเหมือนกัน แต่อันนี้ภาษีพ่อหมาดีกว่าเยอะเลย จะออกทางพ่อรึแม่ก็ต้องลุ้นเอาเอง
  • เพื่อนผี ไหนๆเราก็ผีเหมือนกัน

เจ้า ROCKAFELLA มันเป็นหมานอกนะเพื่อนผี และมันเป็นลูกชายโดยตรงของ REMYLINE
    ส่วน OXTOMUSบรีดโดยทางอีสานและ เค้าเป็นลูกของ BIJOCO ซึ่งเป็นหมาที่ชลบุรีเค้าทำออกมาเอง ซึ่ง BIJOCOเป็นลูกของทาม่าอีกทีนึง
    เท่ากับหลานนอกนะนั่น ว่ากันตามภาษี ผีเพื่อนว่าตัวROCKAFELLA น่าจะดีกว่า ส่วนเรื่องไปทางไหนก็ว่ากันไปตามตาที่เห็น

จากผีเพื่อนห่วงเพื่อนผี
  • มึงนี่สงสัยจะไม่มีสมอง! หมานอกเเล้วไง! ก็มันไม่สวย มึงนี่บ้าหมานอก!!! คือถ้าหมานอกเเล้วลูกมันต้องสวยเเน่เเน่หรือ มึงเอาตูดคิดเหรอวะ!!! มึงนี่ยิ่งเเสดงความคิดเห็นก็ยิ่งบอกว่ามึง โง่โง่55555!!!
  • ภาษี = ชื่อชั้น สายเลือด ที่มาที่ไป
    ส่วนเรื่องสวยไม่สวยก็อยู่ที่มันละกัน ไม่เกี่ยวกะกู
    กรูจะบอกมรึงให้ ไอ่ด้วงขี้ควาย
    วันๆแดกแต่ขี้นะมึงอะ หัดอ่านแล้วคิด
    จะสอนให้นะ "คำพูดเราจะเป็นนายมันถ้าเรายังไม่พูด แต่ถ้าพูดแล้วโชว์ควายมันจะเป็นนายเรา"
    จำไปใช้ยันโตนะ หนูนะ.....
  • สนใจครับ แต่ขอดูรูปแม่หลายๆมุมหน่อย
  • หมาไม่สวย เเต่ใบ ยู เค ซี โคตรสวยมึงซื้อไหม๊ละ!!!! มีหวังกูซื้อไป เวลาไปไหนกูต้องพกใบไปด้วย!!!!!!!! (หมามันไม่สวยครับเเต่สายเลือดมันดีนะพ่อนอกเเม่นอกนา)แม่งกูจะซื้อหมาสวยกูไม่ได้อยากได้ใบสวย ไอ็เจ็กหน้าหมามึงโง่ได้อีก5555555!!!!
  • กระทู้ Hot ....555+
  • ที่หัวเราะเนี่ยหัวเราะแบบแห้งอะป่าว น่าจะหัวแบบนี้นะ แฮะๆๆๆๆๆ
  • ยึดติดกับใบ UKC กันเข้าไป

เห็นหมาห่วยแบบนี้ แม่แบบนี้

ถึงมีบัตรประชาชนด้วย ผมก็ไม่สนหรอก