ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครหาเสื้อพิทบูลอยู่ ทางนี้เลยครับ
  • เสื้อสำหรับคนรักพิทบูล แบบไม่ซ้ำที่ใดในโลกแน่นอน อันนี้ออกแบบเองนะครับ มีแค่ 60 ตัวในโลก

มี 2 สีคือ ดำ,ขาว เสื้อจะมี 3 ไซส์นะครับ M,L,XL (ไซส์ที่ทำจะใหญ่กว่าไซส์เสื้อทั่วไปในตลาดนิดๆ ลองดูขนาดไซส์โดยประมาณได้ครับ)
    ขนาดไซส์โดยประมาณ
    M รอบตัว 40'' ความยาวจากบ่าถึงชายเสื้อ 29''
    L รอบตัว 44'' ความยาวจากบ่าถึงชายเสื้อ 30''
    XL รอบตัว 48'' ความยาวจากบ่าถึงชายเสื้อ 32''
    ( ผู้หญิงใส่ไซส์ M ได้นะครับ )

ขออนุญาติขายตัวละ 350 บาทครับ ค่าส่ง 50 บาททั่วประเทศครับ (ท่านที่สะดวกที่ D1 เชิญนะครับ มีวางด้วย ตัวละ 350 บาทครับผม)

รายละเอียดการชำระเงิน
    โอนเงินมาที่
    ธนาคารกสิกรไทย สาขาย่อยเซ็นทรัลปิ่นเกล้า บัญชีออมทรัพย์
    เลขบัญชี 7582172271 ชื่อบัญชี นายทินพัฒน์ วัฒโนภาส (Tinapat Wattanopas)
    ปล. โอนเงินเรียบร้อยแล้วกรุณาส่งรายละเอียดชื่อผู้โอนเงิน,ธนาคารที่โอนเงิน,เวลาที่โอนเงิน มาที่ holdmydamnown@hotmail.com
    ถ้าสะดวกรบกวนโอนแบบมีเศษสตางค์ด้วยก็ดีครับ ตรวจสอบง่าย อย่าลืมเก็บสลิปไว้ด้วยนะครับ มีปัญหาอะไรจะได้เช็คดูได้

โทรสอบถามได้ครับ 086-666-6432 ชื่อต่อครับ

ขอบคุณมากครับ :o040:

รูปครับ
    ไฟล์แนบ
    P1120428_resize.JPG 70K
    P1120433_resize.JPG 66K
    P1120434_resize.JPG 51K
  • which color is mine bro??? good job!!!
  • ช่วง นี้ คอ V มาแรงครับ ผมว่าน่าจะ screen คอ V งามเลยแหละ
  • ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนครับ แล้วถ้าเกิดจะสั่ง
  • คุณ bookneverdy ใช่ที่โทรมาหาผมป่าวครับ รายละเอียดการสั่ง อยู่ข้างบนหมดแล้วนะครับ

ขอบคุณที่ให้ความสนใจครับผม