ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากให้เจ้าของเฮงๆ+ซาซ่า
  • ลูกมาที่รับมาสบายดีเข้ากับเจ้าถังได้แต่ตอนโตต้องลุ้นครับว่ามันจะลุยกันตอนกี่เดือน
    ไอ้ถังไม่เท่าไหร่แต่มะเหงกลูกเจ้าเฮงๆนี่ซิเอาเรื่องแลดูแววดุแน่ๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3526.jpg 97K
    IMG_3506.jpg 118K
    IMG_3505.jpg 99K
    IMG_3502.jpg 86K
    IMG_3475.jpg 77K
  • ดูเอากับมันดิไม่เคยยอมหมาใหญ่มันยังกัดเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_3541.jpg 111K
  • น่ารักดีน่ะครับ :006:
  • กลัวตัวใหญ่จะเขมือบเอานะคับ
  • นั้นดิ..คำเดียวเรียบร้อย..:o021:(ล้อเล่นนะ:o036:...สวยทั้งคู่:o061:)
  • ไอ้ตัวใหญ่ไม่เท่าไหร่ครับกลัวไอ้ตัวเล็กมากกว่าโตขึ้นเอาเรื่องแน่ๆแววมันออก
    ไฟล์แนบ
    IMG_3550.jpg 103K
  • :032:ตัว ใหญ่สวยดี นะ ครับ :045:
    อายุเท่าไร ครับ:063:
  • รับรองว่าได้เหนื่อยแน่ๆครับ
    อันปังหมาของผมก็พ่อแม่เดียวกันกับเจ้ามะเหงก
    ตอนนี้จี๊ดสุดๆ จูงออกไปข้างนอกที
    แทบจะกินหมาตัวผู้ไปหมดทุกตัว:001:
    ไฟล์แนบ
    IMG_3257.jpg 117K
    IMG_6489.jpg 77K
  • สวัสดีครับredonly มันมาแนวเดียวกันเลยครับไม่รู้จะใหญ่เท่าอันปังหรือเปล่าแต่ที่แน่ๆแววเอาเรื่องมีแน่ๆครับ
    รูปอันปังรูปตอนเล็กถ่ายตอนอันปังกี่เดือนครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3510.jpg 93K
  • ในรูปนั้นอายุ 70วันพอดีครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2977.jpg 88K
  • :063::063::063: .... กลัวเจ้าตัวเล็กจะพาตัวใหญ่ใจแตกอะดิพี่วุฒิ อิๆๆ
  • อ่ะโห พี่วุฒิ ถ้ามันโตเท่าอันปังนะ อืมมมมมมม..!!!
  • พนันได้เลยว่า อีกหกเดือนมันจะสูงใหญ่กว่าไอ้ถัง แถมนิสัยดิบๆเถื่อนๆแบบเฮวบอยโคราช+ไซม่อน รับรองว่า ไอ้ถังงานเข้าแน่ๆครับ
  • ผมกลัวแทนคุณวุฒิครับ เพราะสายนี้ค่อนข้างมีปัญหากับหมาด้วยกันจริงๆ ไม่ว่าเพศไหน ยิ่งเลี้ยงตัวผู้เหมือนกัน ไม่อยากนึกภาพตอนเจ้าตัวเล็กอายุเกินปีขึ้นไปแล้ว เพราะส่วนมากสายนี้หกเดือนก็ลุยแล้ว แต่หากเลี้ยงด้วยกัน มีช่วงที่ควรระวังเป็นพิเศษมีช่วงเดียวที่ต้องระวังคือตอนหมาตัวเมียแถวบ้านเป็นสัด ซึ่งจะมีโอกาสกัดกันเองเพราะหวงตัวเมีย ก็ควรระวังหากแถวข้างบ้านมีตัวเมียไม่ว่าพันธ์ไหน ผมก็มีครอกเดียวกับอันปังแต่เป็นตัวเมีย ยังซ่าสุดๆ ตัวผู้หรือตัวเมียไม่สน กี่ตัวก็ไม่สน ลุยอย่างเดียว ต้องระวังครับสายนี้เรื่องจี๊ด นี้สุดๆครับ
  • ขอบคุณ mj1964 และทุกคนครับผมก็แหยงๆอยู่ครับเล่นแขนผมเลือดสาดเลยครับมันจี๊ดตั้งแต่เด็กๆเลยครับ
  • ลูกหมาสายนี้มีรหัสเรียกขานว่า REdseartus Familyครับ ขอผมเป็นครอกเดียวกับอันปัง ชื่อนังหมูแดง
    ไฟล์แนบ
    redpork1212.jpg 115K
    redseartus.JPG 37K